CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Mikrotik S-31DLC20D SFP transceiver with 1,25G, 1310nm, Dual LC, 20KM, Single Mode

Mikrotik S-31DLC20D is a 1.25G SFP transceiver with a 1310nm Dual LC connector, for up to 20 kilometer Single Mode fiber connections, with DDM

✓ Mã sản phẩm: S-31DLC20D
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Mikrotik S-31DLC20D

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Mikrotik S-31DLC20D

Thông số kỹ thuật:

Product code S-31DLC20D
Connector Dual LC UPC
Data Rate 1.25G
Distance 20KM
Format SFP
MTBF Approximately 100'000 hours at 25C
Mode Single Mode
Tested ambient temperature -40 to +70C
Wavelength 1310nm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #S-31DLC20D ?

Có 10 bình luận:
H
Nguyễn Lê Thiên Hân
Module Mikrotik S-31DLC20D cho xin wavelength sp nhé
15 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module Mikrotik S-31DLC20D cho xin wavelength là 1310nm bạn nhé

L
Mai Thị Mỹ Lệ
Module Mikrotik S-31DLC20D hoạt động ổn định trong môi trường bao nhiêu độ
15 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module Mikrotik S-31DLC20D hoạt động ổn định trong môi trường -40 to +70C bạn nhé

A
Trần Lâm Quốc Anh
Module Mikrotik S-31DLC20D xin thông số MTBF sản phẩm
15 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module Mikrotik S-31DLC20D thông số MTBF của  sản phẩm là Approximately 100'000 hours at 25C bạn ạ

T
Phan Hoàng Phương Thảo
Module Mikrotik S-31DLC20D có format chuẩn gì
15 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module Mikrotik S-31DLC20D có format chuẩn SFP bạn ạ

N
Bùi Thị Yến Nhi
Module Mikrotik S-31DLC20D khoảng cách truyền tải dữ liệu tối đa bao nhiêu Km
15 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module Mikrotik S-31DLC20D khoảng cách truyền tải dữ liệu tối đa là 20km bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370