CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Mikrotik S-55DLC80D Dual LC UPC, 1.25G, 80km, Single Mode, 1550nm Transceiver

Module quang Mikrotik S-55DLC80D Dual LC UPC, 1.25G, 80km, Single Mode, 1550nm

✓ Mã sản phẩm: S-55DLC80D
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Mikrotik S-55DLC80D

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Mikrotik S-55DLC80D

Thông số kỹ thuật:

Product code S-55DLC80D
Connector Dual LC UPC
Data Rate 1.25G
Distance 80km
Format SFP
MTBF Approximately 100'000 hours at 25C
Mode Single Mode
Tested ambient temperature -40 to +70C
Wavelength 1550nm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #S-55DLC80D ?

Có 10 bình luận:
H
Ngụ Hoàng Hiếu
Module quang Mikrotik S-55DLC80D bước sóng sản phẩm bao nhiêu nm
15 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik S-55DLC80D Dual LC UPC, 1.25G, 80km, Single Mode, 1550nm có bước sóng là 1550nm

U
Nguyễn Thùy Thu Uyên
Module quang Mikrotik S-55DLC80D hoat động ổn định trong môi trường bao nhiêu độ
15 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik S-55DLC80D Dual LC UPC, 1.25G, 80km, Single Mode, 1550nm hoạt động được trong môi trường nhiệt độ từ -40 to +70C

T
Lê Quang Tuấn
Module quang Mikrotik S-55DLC80D cho hỏi thông số MTBF của thiết bị
15 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik S-55DLC80D Dual LC UPC, 1.25G, 80km, Single Mode, 1550nm có thông số MTBF là Approximately 100'000 hours at 25C

U
Nguyễn Thanh Uyên
Module quang Mikrotik S-55DLC80D có format loại gì
15 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik S-55DLC80D Dual LC UPC, 1.25G, 80km, Single Mode, 1550nm có format chuẩn là SFP

L
Nguyễn Phúc Lộc
Module quang Mikrotik S-55DLC80D khoảng cách truyền tải dữ liệu tối đa mấy km
15 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn tối đa của Module quang Mikrotik S-55DLC80D Dual LC UPC, 1.25G, 80km, Single Mode, 1550nm là 80km

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370