Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Mikrotik S-C53DLC40D SFP CWDM module 1.25G SM 40km 1530nm Dual LC

Module quang Mikrotik S-C53DLC40D SFP CWDM module 1.25G SM 40km 1530nm Dual LC-connector DDM

✓ Mã sản phẩm: S-C53DLC40D
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Mikrotik S-C53DLC40D

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Mikrotik S-C53DLC40D

Thông số kỹ thuật:

Product code S-C53DLC40D
Connector Dual LC UPC
Data Rate 1.25G
Distance 40KM
Format SFP
MTBF Approximately 100'000 hours at 25C
Mode SM
Tested ambient temperature 0 to +70C
Wavelength 1530nm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: S-C53DLC40D ?

Có 10 bình luận:
A
Lê Nguyễn Quỳnh Anh
Module quang Mikrotik S-C53DLC40D cho xin báo giá vào mail nhé ad
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Mikrotik S-C55DLC40D SFP CWDM module 1.25G SM 40km 1550nm Dual LC-connector DDM đã được gửi đến mail của bạn

B
Ngô Gia Bảo
Module quang Mikrotik S-C53DLC40D mua 10c gửi mình báo giá tốt + ship Thanh Ba- Phú thọ nhé
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Mikrotik S-C55DLC40D SFP CWDM module 1.25G SM 40km 1550nm Dual LC-connector DDM đã được gửi đến mail của bạn

N
Đỗ Minh Nhật
Module quang Mikrotik S-C53DLC40D chế độ bảo hành sản phẩm thế nào shop
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik S-C55DLC40D SFP CWDM module 1.25G SM 40km 1550nm Dual LC-connector DDM bảo hành 12 tháng bạn nhé

T
Phạm Thanh Tuấn
Module quang Mikrotik S-C53DLC40D có connector chuẩn gì?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik S-C55DLC40D SFP CWDM module 1.25G SM 40km 1550nm Dual LC-connector DDM sử dụng đầu kết nối là dual LC UPC nhé bạn

P
Ngô Bảo Phúc
Module quang Mikrotik S-C53DLC40D data rate được bao nhiêu G
P
Như PhiQuản trị viên

Tốc độ truyền tải dữ liệu của Module quang Mikrotik S-C55DLC40D SFP CWDM module 1.25G SM 40km 1550nm Dual LC-connector DDM là 1.25G

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082