CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Mikrotik S-C53DLC40D SFP CWDM module 1.25G SM 40km 1530nm Dual LC

Module quang Mikrotik S-C53DLC40D SFP CWDM module 1.25G SM 40km 1530nm Dual LC-connector DDM

✓ Mã sản phẩm: S-C53DLC40D
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Mikrotik S-C53DLC40D

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Mikrotik S-C53DLC40D

Thông số kỹ thuật:

Product code S-C53DLC40D
Connector Dual LC UPC
Data Rate 1.25G
Distance 40KM
Format SFP
MTBF Approximately 100'000 hours at 25C
Mode SM
Tested ambient temperature 0 to +70C
Wavelength 1530nm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #S-C53DLC40D ?

Có 10 bình luận:
H
Hà Huy Hoàng
Module quang Mikrotik S-C53DLC40D có wavelength bao nhiêu nm
14 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik S-C55DLC40D SFP CWDM module 1.25G SM 40km 1550nm Dual LC-connector DDM có bước sóng là 1550nm bạn nhé

D
Trần Thị Hoàng Dung
Module quang Mikrotik S-C53DLC40D hoạt động ổn định trong môi trường bao nhiêu độ
14 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik S-C55DLC40D SFP CWDM module 1.25G SM 40km 1550nm Dual LC-connector DDM hoạt động được trong môi trường từ 0 đến 70oC

D
Lý Đường Đạo
Module quang Mikrotik S-C53DLC40D thông số MTBF bao nhiêu giờ/
14 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik S-C55DLC40D SFP CWDM module 1.25G SM 40km 1550nm Dual LC-connector DDM có thông số MTBF là khoảng 100'000 ở 25oC

D
Trần Xuân Dao
Module quang Mikrotik S-C53DLC40D có format gì?
14 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik S-C55DLC40D SFP CWDM module 1.25G SM 40km 1550nm Dual LC-connector DDM có format chuẩn là SFP

H
Phan Ngọc Gia Hân
Module quang Mikrotik S-C53DLC40D xin thông số khoảng cách truyền tải dữ liệu tối đa?
14 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn tối đa của Module quang Mikrotik S-C55DLC40D SFP CWDM module 1.25G SM 40km 1550nm Dual LC-connector DDM là 40km

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370