CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Mikrotik S+85DLC03D 10G, 850nm, LC Duplex, 300m, Multimode

Module quang Mikrotik S+85DLC03D is a 10G SFP+ transceiver with a LC connector, 850nm, for up to 300 meter Multi Mode fiber connections

✓ Mã sản phẩm: S+85DLC03D
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Mikrotik S+85DLC03D

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Modue quang Mikrotik S-85DLC03D

Thông số kỹ thuật:

Product code S+85DLC03D
Connector Dual LC UPC
Data Rate 1G / 10G
Distance 300m
Format SFP+
MTBF Approximately 100'000 hours at 25C
Mode MM
Tested ambient temperature -40 to +70C
Wavelength 850nm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #S+85DLC03D ?

Có 10 bình luận:
L
Nguyễn Thị Khánh Linh
Module quang Mikrotik S+85DLC03D sản phẩm có bước sóng bao nhiêu nm
14 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Mikrotik S+85DLC03D 10G, 850nm, LC Duplex, 300m, Multimode có bước sóng là 850nm nhé bạn

L
Nguyễn Thị Cẩm Ly
Module quang Mikrotik S+85DLC03D hoạt động được trong môi trường bao nhiêu độ
14 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Mikrotik S+85DLC03D 10G, 850nm, LC Duplex, 300m, Multimode hoạt động được trong môi trường từ -40oC đến 70oC

T
Phạm Hoàng Phương Trang
Module quang Mikrotik S+85DLC03D thông số MTBF được bao nhiêu giờ shop nhỉ?
14 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Mikrotik S+85DLC03D 10G, 850nm, LC Duplex, 300m, Multimode có số MTBF là Approximately 100'000 hours at 25C

A
Phan Thị Hồng Ánh
Module quang Mikrotik S+85DLC03D có format loại gì
14 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik S+85DLC03D is a 10G SFP+ transceiver with a LC connector, 850nm, for up to 300 meter Multi Mode fiber connections có format chuẩn là SFP+

L
Bùi Phan Thùy Linh
Module quang Mikrotik S+85DLC03D khoảng cách truyền tải dữ liệu mấy m ad?
14 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik S+85DLC03D is a 10G SFP+ transceiver with a LC connector, 850nm, for up to 300 meter Multi Mode fiber connections có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370