Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Mikrotik S+C47DLC10D SFP+ CWDM module 10G SM 10km 1470nm Dual LC-connector DDM

Module quang Mikrotik S+C47DLC10D SFP+ CWDM module 10G SM 10km 1470nm Dual LC-connector DDM

✓ Mã sản phẩm: S+C47DLC10D
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Mikrotik S+C47DLC10D

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Mikrotik S+C47DLC10D

Thông số kỹ thuật:

Product code S+C47DLC10D
MTBF Approximately 200'000 hours at 25C
Tested ambient temperature 0 to +70C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: S+C47DLC10D ?

Có 10 bình luận:
T
Trương Công Thành
Module quang Mikrotik S+C47DLC10D cho mình báo giá chuẩn cả sp với bạn ơi
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Mikrotik S+C47DLC10D SFP+ CWDM module 10G SM 10km 1470nm Dual LC-connector DDM đã được gửi đến bạn

H
Nguyễn Thị Diệp Hân
Module quang Mikrotik S+C47DLC10D mà này có giá và phí ship thế nào shop
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá chi tiết Module quang Mikrotik S+C49DLC10D SFP+ CWDM module 10G SM 10km 1490nm Dual LC-connector DDM đã được gửi đến mail của bạn

H
Phan Gia Huân
Module quang Mikrotik S+C47DLC10D chế độ bảo hành sản phẩm của thiết bị này ổn không ad.?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik S+C47DLC10D SFP+ CWDM module 10G SM 10km 1470nm Dual LC-connector DDM bảo hành 12 tháng nhé bạn

H
Cám Thị Phương Hoa
Module quang Mikrotik S+C47DLC10D gửi mình báo giá và phí ship Cao Bằng nhé shop
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá chi tiết Module quang Mikrotik S+C49DLC10D SFP+ CWDM module 10G SM 10km 1490nm Dual LC-connector DDM đã được gửi đến mail của bạn

L
Trần Thị Kim Luyến
Module quang Mikrotik S+C47DLC10D còn hàng không ad, gửi báo giá tốt qua mail nhé, giá ổn sẽ mua nhiều
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik S+C49DLC10D SFP+ CWDM module 10G SM 10km 1490nm Dual LC-connector DDM sẵn hàng, báo giá đã được gửi đến mail của bạn

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082