CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Mikrotik S+C49DLC10D SFP+ CWDM module 10G SM 10km 1490nm Dual LC-connector DDM

Module quang Mikrotik S+C49DLC10D SFP+ CWDM module 10G SM 10km 1490nm Dual LC-connector DDM

✓ Mã sản phẩm: S+C49DLC10D
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Mikrotik S+C49DLC10D SFP+

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Mikrotik S-C49DLC10D

Thông số kỹ thuật:

Product cod S+C49DLC10D
MTBF Approximately 200'000 hours at 25C
Tested ambient temperature 0 to +70C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: S+C49DLC10D ?

Có 10 bình luận:
N
Nguyễn Thảo Uyên Nhi
Module quang Mikrotik S+C49DLC10D cho xin cái báo giá tốt nhé shop
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Mikrotik S+C49DLC10D SFP+ CWDM module 10G SM 10km 1490nm Dual LC-connector DDM đã được gửi đến mail của bạn

N
Cao Thị Tuyết Nhạn
Module quang Mikrotik S+C49DLC10D hoạt động ổn định trong môi trường bao nhiêu độ
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik S+C49DLC10D SFP+ CWDM module 10G SM 10km 1490nm Dual LC-connector DDM hoạt động được trong môi trường từ 0 to +70oC bạn nhé

N
Võ Thị Ý Như
Module quang Mikrotik S+C49DLC10D thông số MTBF thế nào ad
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik S+C49DLC10D SFP+ CWDM module 10G SM 10km 1490nm Dual LC-connector DDM có thông số MTBFApproximately 200'000 hours at 25C

D
Bùi Kỳ Dung
Module quang Mikrotik S+C49DLC10D có bước sóng được bao nhiêu nm
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik S+C49DLC10D SFP+ CWDM module 10G SM 10km 1490nm Dual LC-connector DDM có bước sóng là 1490nm bạn nhé

H
Đặng Quốc Huy
Module quang Mikrotik S+C49DLC10D khoảng cách tối đa truyền dữ liệu là mấy km vậy
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik S+C49DLC10D SFP+ CWDM module 10G SM 10km 1490nm Dual LC-connector DDM có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370