CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Mikrotik S+C57DLC10D SFP+ CWDM module 10G, Single Mode, 10km, 1570nm, LC

Module quang Mikrotik S+C57DLC10D SFP+ CWDM module 10G SM 10km 1570nm Dual LC-connector DDM

✓ Mã sản phẩm: S+C57DLC10D
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Mikrotik S+C57DLC10D

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Mikrotik S+C57DLC10D

Thông số kỹ thuật:

Product code S+C57DLC10D
MTBF Approximately 200'000 hours at 25C
Tested ambient temperature 0 to +70C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: S+C57DLC10D ?

Có 11 bình luận:
Q
Trần Thị Diễm Quỳnh
Module quang Mikrotik S+C57DLC10D báo giá 20c và vận chuyển về Hải Phòng hết bao nhiều shop?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá chi tiết Module quang Mikrotik S+C57DLC10D SFP+ CWDM module 10G SM 10km 1570nm Dual LC-connector DDM đã được gửi đến mail của bạn

N
Hồ Ngọc Thu Nguyệt
Module quang Mikrotik S+C57DLC10D sản phẩm có bước sóng bao nhiêu ad?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik S+C57DLC10D SFP+ CWDM module 10G SM 10km 1570nm Dual LC-connector DDM có bước sóng là 1570nm bạn nhé

H
Nguyễn Duy Huân
Module quang Mikrotik S+C57DLC10D khoảng cách truyền dẫn tối đa mấy km hả bạn?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik S+C57DLC10D SFP+ CWDM module 10G SM 10km 1570nm Dual LC-connector DDM có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km nhé bạn

H
Phạm Gia Hân
Module quang Mikrotik S+C57DLC10Dcó tộc độ truyền tải dữ liêu max bao nhiêu G?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik S+C57DLC10D SFP+ CWDM module 10G SM 10km 1570nm Dual LC-connector DDM có tốc độ truyền tải dữ liệu tối đa là 10G nhé bạn

N
Lương Thị Hồng Nhi
Module quang Mikrotik S+C57DLC10D cho xin báo giá chuẩn nhất bạn nhé, mua 10c luôn
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Mikrotik S+C57DLC10D SFP+ CWDM module 10G SM 10km 1570nm Dual LC-connector DDM đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370