CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Mikrotik XS+31LC10D A combined 1.25G SFP, 10G SFP+ and 25G SFP28

.Module quang Mikrotik XS+31LC10D A combined 1.25G SFP, 10G SFP+ and 25G SFP28

✓ Mã sản phẩm: XS+31LC10D
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang XS+31LC10D

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Product code XS+31LC10D
Connector Dual LC UPC
Data Rate 1G / 10G / 25G
Distance 10km
Format SFP / SFP+ / SFP28
MTBF Approximately 200'000 hours at 25C
Mode Single
Wavelength 1310 nm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #XS+31LC10D ?

Có 10 bình luận:
Q
Trần Hoàng Diễm Quỳnh
Module quang Mikrotik XS+31LC10D mua 10c giá tốt nhé ad
15 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Mikrotik XS+31LC10D A combined 1.25G SFP, 10G SFP+ and 25G SFP28 đã được gửi đến mail của bạn

Y
Lê Nguyễn Kim Yến
Module quang Mikrotik XS+31LC10D xin thông số wavelength thiết bị
15 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik XS+31LC10D A combined 1.25G SFP, 10G SFP+ and 25G SFP28 có bước sóng là 1310nm bạn nhé

A
Bùi Thị Trâm Anh
Module quang Mikrotik XS+31LC10D xin thông số MTBF sản phẩm
15 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik XS+31LC10D A combined 1.25G SFP, 10G SFP+ and 25G SFP28 có thông số MTBF là Approximately 200'000 hours at 25C

P
Dương Minh Phương
Module quang Mikrotik XS+31LC10D có format chuẩn gì ad
15 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Mikrotik XS+31LC10D A combined 1.25G SFP, 10G SFP+ and 25G SFP28 có format là SFP / SFP+ / SFP28

V
Nguyễn Phan Thảo Vân
Module quang Mikrotik XS+31LC10D khoảng cách truyền dữ liệu được mấy m
15 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn tối đa của Module quang Mikrotik XS+31LC10D A combined 1.25G SFP, 10G SFP+ and 25G SFP28 là 10km nhé bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370