CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SP10SR Allied Telesis 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

✓ Mã sản phẩm: AT-SP10SR
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10SR Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Module quang Allied Telesis AT-SP10SR

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SP10SR ?

Có 15 bình luận:
H
Hào
Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm dùng cho switch Allied Telesis AT-GS980MX/28 ok bạn nhỉ?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm dùng cho switch Allied Telesis AT-GS980MX/28 ok bạn nhé

T
Tùng
Module quang Allied Telesis AT-SP10SR có bước sóng bao nhiêu?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR có bước sóng 850nm bạn nhé

D
Dương
Báo giá giúp em 2 chiếc module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m ad nhé
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo 2 chiếc module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300m mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

H
Huyền
Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m sẵn hàng không bạn?
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m sẵn hàng bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

K
Khương
Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver giá công ty phân phối thế nào bạn?
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver giá tốt nhất thị trường, báo giá em đã gửi qua mail, anh check inbox nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370