CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SP10SR Allied Telesis 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

Mã sản phẩm: AT-SP10SR
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10SR Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Module quang Allied Telesis AT-SP10SR

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SP10SR ?

Có 12 bình luận:
H
Huyền
Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m sẵn hàng không bạn?
28 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m sẵn hàng bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

K
Khương
Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver giá công ty phân phối thế nào bạn?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver giá tốt nhất thị trường, báo giá em đã gửi qua mail, anh check inbox nha

Q
Quỳnh
Module quang Allied Telesis AT-SP10SR sẵn hàng không bạn
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR  sẵn hàng bạn nhé, báo giá tham khảo mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

A
Trung Anh
em cần mua module quag SFP+ dùng cho thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x530L-28GTX-50, liệu Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF có đáp ứng được không shop
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF dùng cho thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x530L-28GTX-50 chạy được bạn nhé

U
Uyên
Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF sử dụng được cho thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX-50 không vậy shop?
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF sử dụng được cho thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX-50 bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370