CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPBD20LC/I-13 Allied Telesis 20 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1310Tx/1490Rx)

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 giá tốt, SFP 1000BASE-BD, SMF, BiDi, Single LC, 1310Tx/1490Rx, 20 km, I-Temp -40°C to 95°C (-40°F to 203°F), TAA Compliant.

✓ Mã sản phẩm: AT-SPBD20LC/I-13
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPBD20LC/I-13 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 20 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1310Tx/1490Rx)

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPBD20LC/I-13 ?

Có 17 bình luận:
N
Nhi
tư vấn giúp mình module quang Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 ad nhé
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 hiện bên em đang sẵn hàng anh/chị nha, báo giá em đã gửi qua mail, anh/chị vui lòng check inbox giúp em nhé

N
Ngọc
Module quang Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 hoạt động tốt nhất trong điều kiện nào?
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 hoạt động tốt nhất trong điều kiện nhiệt độ từ -40°C đến 95°C bạn nhé

L
Liễu
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 chính hãng giá tốt nhất là bao nhiêu vậy shop?
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 chính hãng giá tốt nhất thị trường, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

V
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 giá tốt, SFP 1000BASE-BD, SMF, BiDi, Single LC còn hàng không shop?
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 giá tốt, SFP 1000BASE-BD, SMF, BiDi, Single LC bên em còn hàng anh nhé, anh cần số lương bao nhiêu ạ

L
Ly
Mình cần 4 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 20 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA, báo giá nhanh bạn nhé
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 4 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 20 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370