AT-SPBD20LC/I-13 Allied Telesis 20 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1310Tx/1490Rx)

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 giá tốt, SFP 1000BASE-BD, SMF, BiDi, Single LC, 1310Tx/1490Rx, 20 km, I-Temp -40°C to 95°C (-40°F to 203°F), TAA Compliant.

Mã sản phẩm: AT-SPBD20LC/I-13
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPBD20LC/I-13 Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 20 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1310Tx/1490Rx)

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPBD20LC/I-13 ?

Có 10 bình luận:
M
Mai
đánh giá 5 sao
Mua 10 chiếc module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 shop có hỗ trợ giá tốt được không?
11 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho 10 chiếc module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

P
Phước
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 dùng dây quang single mode loại 1 sợi phải không em?
16 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 dùng dây quang single mode loại 1 sợi đúng rồi anh ạ, báo giá tham khảo em đã gửi qua mail, anh check inbox nhé

L
Lệ
đánh giá 5 sao
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 có tương thích với Switch Allied Telesis AT-GS980M/52 không ad nhỉ
25 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 có tương thích với Switch Allied Telesis AT-GS980M/52 bạn nhé

T
Tâm
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp em 2 cái module quang Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-10GP ad nhé
27 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 cái module quang Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x230-10GP mình đã gửi qua mail, bạn check nha

H
Huyền
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 20 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1310Tx/1490Rx) có tương thích với Switch Allied Telesis AT-x230-18GT không em ơi
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 20 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1310Tx/1490Rx) hoàn toàn tương thích với Switch Allied Telesis AT-x230-18GT nha chị

H
Hoa
đánh giá 5 sao
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 có khoảng cách dẫn truyền tối đa 20km thôi đúng không bạn
2 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Đúng bạn nhé! để được tư vấn chi tiết vui lòng liên hệ tới hotline 0906.051.599

Q
Quỳnh
đánh giá 5 sao
Module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 giá tốt nhất là bao nhiêu bạn ơi
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất sản phẩm module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox giúp mình nha

L
Lan
đánh giá 5 sao
Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 là bao nhiêu Gb vậy bạn?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 1 sợi Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 là 1.25Gbps bạn nhé

H
Huệ
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 20 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1310Tx/1490Rx) giá tốt nhất là bao nhiêu bạn?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho module quang Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 20 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1310Tx/1490Rx) mình đã gửi qua email, bạn check nhé

D
Đào
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 20 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1310Tx/1490Rx) bảo hành trong bao lâu vậy shop
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPBD20LC/I-13 20 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1310Tx/1490Rx) bảo hành 12 tháng bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.