CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPZX120/I Allied Telesis 1000LX SFP, LC, SMF, 1550 nm, 120km, I-Temp

Nơi bán AT-SPZX120/I giá rẻ, Module quang Allied Telesis AT-SPZX120/I 1000LX SFP, LC, SMF, 1550 nm, 120km, Industrial Temperature (I-Temp -40°C to 85°C (-40°F to 185°F)) Optics Transceiver.

✓ Mã sản phẩm: AT-SPZX120/I
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPZX120/I Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SPZX120/I 1000LX SFP, LC, SMF, 1550 nm, 120km I-Temp

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình Ảnh Allied Telesis AT-SPZX120/I 1000LX SFP, LC, SMF, 1550 nm, 120km I-Temp

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPZX120/I ?

Có 17 bình luận:
D
Dương
thông số bước sóng của module quang Allied Telesis AT-SPZX120/I là bao nhiêu vậy ad?
2 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

thông số bước sóng của module quang Allied Telesis AT-SPZX120/I là 1550nm bạn nhé

S
Sim
Module quang Allied Telesis AT-SPZX120/I tiêu chuẩn công nghiệp sử dụng được ở nơi nhiệt độ cao đúng không bạn?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPZX120/I tiêu chuẩn công nghiệp chịu được nhiệt độ từ -40°C đến 85°C bạn nhé

Q
Quốc
Module quang Allied Telesis AT-SPZX120/I 1000LX SFP, LC, SMF, 1550 nm, 120km còn hàng không em, anh cần 4 chiếc, giao ngay
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPZX120/I 1000LX SFP, LC, SMF, 1550 nm, 120km bên em còn hàng anh nhé, báo giá 4 chiếc module em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

T
Thủy
Module quang Allied Telesis AT-SPZX120/I 1000LX SFP, LC, SMF, 1550 nm, 120km I-Temp sẵn hàng không bạn?
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPZX120/I 1000LX SFP, LC, SMF, 1550 nm, 120km I-Temp bên mình đang sẵn hàng bạn nhé, bạn cần số lượng bao nhiêu?

D
Duy
Báo giá module quang Allied Telesis AT-SPZX120/I 1000LX SFP, LC, SMF, 1550 nm, 120km giúp mình nhé
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang Allied Telesis AT-SPZX120/I 1000LX SFP, LC, SMF, 1550 nm, 120km mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370