JH231A Aruba X142 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver

Phân phối chính hãng Module quang Aruba JH231A X142 850nm 40G QSFP+ MPO Multi Mode SR4 100m Transceiver chất lượng tốt giá tốt tại Hà Nội
Mã sản phẩm: JH231A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang  Aruba JH231A  X142  850nm 40G QSFP+ MPO Multi Mode  SR4 100m Transceiver

  • Aruba Product Number   : JH231A
  • Tình trạng hàng hóa       : Mới, Nguyên hộp

Module quang Aruba JH231A  là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC (1 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP JH231A  hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

Module quang Aruba JH231A

Nếu Module transceiver JH231A  được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang JH231A   có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 20000 IP Camera HD (720p), hoặc là 10000 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module quang Aruba JH231A :

Mode

Multi-mode Fiber (MMF)

Model

JH231A

Data-rate

40GBASE-X

Form-factor

QSFP+

Connector

MPO

Wavelength

850nm

Max Cable Distance

100m

Max Data Rate

40000Mbps

Cable Type

MMF

Physical Characteristics

 Module quang JH231A dùng co các dòng Switch Sau của Aruba:

Aruba 2620 Switch Series
Aruba 2930M Switch Series
Aruba 3810M Switch Series
Aruba 5400R zl2 Switch Series
Aruba 8320 Switch Series
Aruba 8400 Switch Series
Aruba 7200 Series Mobility Controllers

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH231A ?

Có 9 bình luận:
C
Thảo Chi
báo giá module quang Aruba JH231A X142 850nm 40G QSFP+ MPO Multi Mode SR4 100m Transceiver cho mình nhé.
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Báo giá module quang  Aruba JH231A  X142  850nm 40G QSFP+ MPO Multi Mode  SR4 100m Transceiver đã được gưi rvafo mail, bạn vui lòng check mail nhé.

C
Hiền Châu
Max Cable Distance của module quang Aruba JH231A là bao nhiêu vậy?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, khoảng cách truyền dẫn tối đa (Max Cable Distance) của module quang Aruba JH231A là 100m ạ.

H
Thanh Hà
cho em hỏi module quang Aruba JH231A dùng đầu connector là gì ạ
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Aruba JH231A  dùng đầu connector LC bạn nhé.

H
Huy
Module quang JH231A dùng cho các dòng Switch nào của Aruba vậy bạn?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang JH231A dùng cho các dòng Switch sau của Aruba:

Aruba 2620 Switch Series

Aruba 2930M Switch Series

Aruba 3810M Switch Series

Aruba 5400R zl2 Switch Series

Aruba 8320 Switch Series

Aruba 8400 Switch Series

Aruba 7200 Series Mobility Controllers

T
Thanh
thời gian bảo hành của Module quang Aruba JH231A là thế nào bạn ?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Aruba JH231A bảo hành 12 tháng bạn nhé.

A
Thục Anh
cho mình hỏi trên thực tế nếu mình dùng module quang Aruba JH231A để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách là 5KM thì có ok không shop?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các tài liệu liên quan đến dùng module quang Aruba JH231A để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách là 5KM đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail để biết thêm thông tin nhé.

L
Lân
Module quang Aruba JH231A dùng dây quang single mode loại 2 sợi có phải không?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Aruba JH231A dùng dây quang multi mode loại 2 sợi đầu LC bạn nhé.

T
Thiên
Thời gian bảo hành Module quang Aruba JH232A là bao lâu ạ?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Aruba  JH232A bảo hành 12 tháng 1 đổi 1 bạn nhé.

A
Ân
module quang Aruba JH231A dùng dây quang multimode loại 2 sợi có phải không?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Aruba JH231A dùng dây quang multi mode loại 2 sợi đầu LC bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản