Module Quang Aruba JL484A 25G SFP28 LC SR 100m MMF Transceiver

Phân Phối Module Quang Aruba 25G SFP28 LC SR 100m Multi-Mode-Fiber (MMF) Transceiver Giá Tốt Nhất Thị Trường. Module Quang Aruba JL484A Sử Dụng Cho Các Dòng Switch Aruba 6300 Series, 6400 Series, 8325 Series, 8400 Series.

Mã sản phẩm: JL484A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module Quang Aruba JL484A 25G SFP28 LC SR 100m MMF Transceiver

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Aruba JL484A là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

SFP JL484A là module quang Multi Mode Fiber do vậy để đảm bảo hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ: cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode OM2,OM3,OM4. 

Module Quang Aruba JL484A 25G SFP28 LC SR 100m MMF Transceiver

Nếu module transceiver JL484A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như Camera IP, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang JL48A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 20000 IP Camera HD(720p), hoặc 10000 IP Camera FULL HD(1080p).

Thông Số Kỹ Thuật Module Quang Aruba JL484A

Manufacturer Hewlett Packard Enterprise
Manufacturer Part Number JL484A
Brand Name Aruba
Product Name 25G SFP28 LC SR 100m MMF Transceiver
Product Type SFP28
Minimum dimensions ( H x W x D) 1.3 x 1.5 x 5.6 cm
Weight 20 gm
Application/Usage Data Networking, Optical Network
Interfaces/Ports Details 1 x LC 25GBase-SR Network
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Multi-mode
Wavelength  850nm
Max Cable Distance 100m
Max Data Rate 25000 Mbps
Ethernet Technology 25 Gigabit Ethernet
Network Technology 25GBase-SR
Compatibility Aruba 8325 Switch Series, Aruba 6300 Switch Series, Aruba 6400 Switch Series, Aruba  8400 Switch Series

Báo giá sản phẩm module quang Aruba JL484A

CNTTShop.vn phân phối chính hãng sản phẩm Module Quang Aruba JL484A. Để được tư vấn chi tiết về sản phẩm và được báo giá tốt nhất, vui lòng liên hệ tới chúng tôi.
website: www.cnttshop.vn
điện thoại: 090.605.1599
email: kd@cnttshop.vn



*** Chính Sách Bán Hàng, Và Bảo Hành Sản Phẩm Aruba JL484A Tại CNTTShop.vn ***

Sản phẩm chính hãng Bảo hành chính hãng ✅ Đầy đủ CO,CQ ✅ Giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường ✅ Tư vấn tin cậy ✅ Phục vụ chu đáo

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL484A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.