A PHP Error was encountered

Severity: Warning

Message: Invalid argument supplied for foreach()

Filename: views/main_product_detail.php

Line Number: 226

A PHP Error was encountered

Severity: Warning

Message: Invalid argument supplied for foreach()

Filename: views/main_product_detail.php

Line Number: 242

JL485A Aruba 25G SFP28 LC eSR 400m MMF Transceiver

Module quang Aruba JL485A 25G SFP28 LC Duplex eSR 850nm 400m Multimode MMF Optic Transceiver

Mã sản phẩm: JL485A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Aruba JL485A 25G SFP28 LC eSR 400m MMF Transceiver

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Aruba JL485A là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 400m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ lên tới 25G, tương thích với các chuẩn 10 GE và 1GE.

Aruba JL485A 25G SFP28 LC eSR 400m MMF Transceiver

SFP JL485A là module quang Multi Mode Fiber do vậy để đảm bảo hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ: cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode OM3,OM4. 

Thông Số Kỹ Thuật Module Quang Aruba JL485A

Manufacturer Aruba
Manufacturer Part Number JL485A
Brand Name Aruba
Product Name 25G SFP28 LC eSR 400m MMF Transceiver
Product Type SFP28
Minimum dimensions ( H x W x D) 1.3 x 1.5 x 5.6 cm
Weight 20 gm
Application/Usage Data Networking, Optical Network
Interfaces/Ports Details 1 x LC 25GBase-eSR Network
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Multi-mode
Wavelength  850nm
Max Cable Distance 400m
Max Data Rate 25000 Mbps
Ethernet Technology 25 Gigabit Ethernet
Network Technology 25GBase-eSR
Compatibility Aruba 8325 Switch Series, Aruba 6300 Switch Series, Aruba 6400 Switch Series, Aruba  8400 Switch Series

Báo giá sản phẩm module quang Aruba JL485A

CNTTShop.vn phân phối chính hãng sản phẩm Module Quang Aruba JL485A. Để được tư vấn chi tiết về sản phẩm và được báo giá tốt nhất, vui lòng liên hệ tới chúng tôi.
website: www.cnttshop.vn
điện thoại: 090.605.1599
email: kd@cnttshop.vn



*** Chính Sách Bán Hàng, Và Bảo Hành Sản Phẩm Aruba JL485A Tại CNTTShop.vn ***

 Sản phẩm chính hãng  Bảo hành chính hãng ✅ Đầy đủ CO,CQ ✅ Giá cạnh tranh, thấp nhất thị trường ✅ Tư vấn tin cậy ✅ Phục vụ chu đáo

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL485A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.