AT-SPBD20-14-EXT SFP Allied Telesis 20 km, 1G, SMF, BiDi, SC (1310Tx/1490Rx)

Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT Optics Transceiver 20 km, 1G, SMF, BiDi, Single SC (1310Tx/1490Rx), Ext. Temp -40°C to 85°C (-40°F to 185°F)

Mã sản phẩm: AT-SPBD20-14-EXT
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPBD20-14-EXT Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT Optics Transceiver

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT Optics Transceiver

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPBD20-14-EXT ?

Có 10 bình luận:
T
Thành
đánh giá 5 sao
Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT tương thích với những switch nào vậy em?
8 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách thiết bị chuyển mạch switch Allied Telesis tương thích với module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

V
Việt
đánh giá 5 sao
Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT có CO, CQ không bạn
8 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT có đầy đủ CO, CQ bạn nhé

C
Cúc
đánh giá 5 sao
Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT giá phân phối tốt nhất của shop là bao nhiêu
8 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT giá phân phối tốt nhất mình đã gửi qua mail, bạn check nha

H
Hiển
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT có dùng được cho Allied Telesis AT-x530L-28GPX 24 Ports PoE+, 4 SFP+ Uplink không em
22 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT dùng được cho Allied Telesis AT-x530L-28GPX 24 Ports PoE+, 4 SFP+ Uplink chị nhé

V
Vỹ
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp mình sản phẩm module quang Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT Optics Transceiver với bạn ơi
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá sản phẩm module quang Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT Optics Transceiver em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox ạ

N
Nga
đánh giá 5 sao
Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT Optics Transceiver sử dụng đầu kết nối loại gì thế bạn
2 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT sử dụng đầu kết nối SC chị nhé.

N
Nga
đánh giá 5 sao
Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT Optics Transceiver sử dụng đầu kết nối loại gì thế bạn
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT sử dụng đầu kết nối SC bạn nhé

A
Mai Anh
đánh giá 5 sao
Gửi giúp mình báo giá module quang AT-SPBD20LC/I-14 Allied Telesis 20 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1490Tx/1310Rx) ad nhé
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang AT-SPBD20LC/I-14 Allied Telesis 20 km, 1G, SMF, BiDi, LC, TAA (1490Tx/1310Rx) mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Y
Yến
đánh giá 5 sao
Cho mình xin thông số kỹ thuật của module quang Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT Optics Transceiver bạn nhé
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Chi tiết thông số kỹ thuật của module quang Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT Optics Transceiver mình đã gửi qua email, bạn check nhé

V
Viễn
đánh giá 5 sao
Cho mình xin thông tin bảo hành sản phẩm của module quang Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT Optics Transceiver này nhé
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT Optics Transceiver bảo hành 12 tháng anh nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.