CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPBD20-14-EXT SFP Allied Telesis 20 km, 1G, SMF, BiDi, SC (1310Tx/1490Rx)

Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT Optics Transceiver 20 km, 1G, SMF, BiDi, Single SC (1310Tx/1490Rx), Ext. Temp -40°C to 85°C (-40°F to 185°F)

✓ Mã sản phẩm: AT-SPBD20-14-EXT
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPBD20-14-EXT Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT Optics Transceiver

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT Optics Transceiver

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SPBD20-14-EXT ?

Có 17 bình luận:
L
Lam
Mua module quang Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT Optics Tránceiver ở đây rất yên tâm vì hàng chính hãng
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Cảm ơn quý khách đã tin tưởng sử dụng sản phẩm thiết bị mạng, phụ kiện mạng Allied Telesis do CNTTShop phân phối!

H
Hiếu
Module quang Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT Optics Transceiver cho khoảng cách truyền dữ liệu tối đa bao nhiêu?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT Optics Transceiver cho khoảng cách truyền dữ liệu tối đa 20km bạn nhé

C
Châu
Module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT tương thích với thiết bị chuyển mạch Allied Telesis nào bạn nhỉ?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các thiết bị chuyển mạch Allied Telesis sử dụng module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

D
Diễm
Cho em xin báo giá 2 chiếc module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT Optics Transceiver 20 km, 1G, SMF, BiDi, Single SC ad nhé
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang 1 sợi SFP Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT Optics Transceiver 20 km, 1G, SMF, BiDi, Single SC mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

K
Khoa
Module quang Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT Optics Transceiver sẵn hàng tại Hồ Chí Minh không ad?
2 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPBD20-14-EXT Optics Transceiver bên em đang sẵn hàng tại Hồ Chí Minh anh nhé, báo giá em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370