Module quang Brocade 100G-CFP-SR10 Optic (MPO 2X12), SR10 100m MMF

Phân phối Module quang Brocade 100G-CFP-SR10 (100G CFP SR10) 100GBE CFP Optic (MPO 2X12), SR10, 850nm for distance up to 100m over Multi Mode Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: 100G-CFP-SR10
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Brocade 100G-CFP-SR10 100GBE CFP Optic (MPO 2X12), SR10, for distance up to 100m over Multi Mode Transceiver

Brocade Product Number :   100G-CFP-SR10=
Brocade Part Number        :  100G-CFP-SR10

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Brocade 100G-CFP-SR10 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multimode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì 100G-CFP-SR10 là module quang Multimode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multimode.  

Module quang Brocade 100G-CFP-SR10 100GBE CFP Optic (MPO 2X12), SR10, for distance up to 100m over Multi Mode Transceiver

Nếu 100G-CFP-SR10 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì 100G-CFP-SR10 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

  • Brocade 100G-CFP-SR10 Ethernet
  • Up-to 100m over MMF @ 100Gbps
  • 1310nm Duplex SFP Transceiver
  • 0º - 70º Operating Case Temperature
  • SFF-8724 Digital optical monitoring
  • Hot-swappable for SFP LC ports
  • Brocade standard warranty
  • End-to-end compatibility within Brocade platform
  • IEEE 802.3ae
  • Brocade 100G-CFP-SR10 is RoHS compliant

Module quang Brocade 100G-CFP-SR10 sử dụng cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Brocade

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #100G-CFP-SR10 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.