Module quang Brocade 10G-SFPP-LRM 10GBASE-LRM SFP+ optic LC 220m MMF

Phân phối Module quang Brocade 10G-SFPP-LRM (10G SFPP LRM) 10GBASE-LRM SFP+ optic (LC), 1310nm for up to 220m over Multi Mode Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: 10G-SFPP-LRM
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Brocade 10G-SFPP-LRM 10GBASE-LRM SFP+ optic (LC), 1310nm for up to 220m over Multi Mode Transceiver


Brocade Part Number        :  10G-SFPP-LRM
Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Brocade 10G-SFPP-LRM là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 220m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Module quang SFP 10G-SFPP-LRM hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP 10G-SFPP-LRM vào các thiết bị switch hoặc router của brocade mà không cần phải khởi động lại thiết bị.

Module quang Brocade 10G-SFPP-LRM 10GBASE-LRM SFP+ optic (LC), 1310nm for up to 220m over Multi Mode Transceiver

Nếu 10G-SFPP-LRM được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì 10G-SFPP-LRM có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Brocade Genuine 10G-SFPP-LRM Vendor Name Brocade
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 220m
Interface LC duplex Optical Components FP 1310nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -6.5~0.5dBm Receiver Sensitivity < -8.4dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Brocade 10G-SFP-LRM sử dụng được cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Brocade

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #10G-SFPP-LRM ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.