CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0965 931 788

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Brocade 10G-SFPP-LRM 10GBASE-LRM SFP+ optic LC 220m MMF

Phân phối Module quang Brocade 10G-SFPP-LRM (10G SFPP LRM) 10GBASE-LRM SFP+ optic (LC), 1310nm for up to 220m over Multi Mode Transceiver chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: 10G-SFPP-LRM
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Brocade 10G-SFPP-LRM 10GBASE-LRM SFP+ optic (LC), 1310nm for up to 220m over Multi Mode Transceiver


Brocade Part Number        :  10G-SFPP-LRM
Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Brocade 10G-SFPP-LRM là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 220m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Module quang SFP 10G-SFPP-LRM hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP 10G-SFPP-LRM vào các thiết bị switch hoặc router của brocade mà không cần phải khởi động lại thiết bị.

Module quang Brocade 10G-SFPP-LRM 10GBASE-LRM SFP+ optic (LC), 1310nm for up to 220m over Multi Mode Transceiver

Nếu 10G-SFPP-LRM được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì 10G-SFPP-LRM có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Brocade Genuine 10G-SFPP-LRM Vendor Name Brocade
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 220m
Interface LC duplex Optical Components FP 1310nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -6.5~0.5dBm Receiver Sensitivity < -8.4dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Brocade 10G-SFP-LRM sử dụng được cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Brocade

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 10G-SFPP-LRM ?

Có 11 bình luận:
D
Dũng
Module quang Brocade 10G-SFPP-LRM có giá bảo nhiêu ạ? gửi e báo giá với
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Brocade 10G-SFPP-LRM đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

S
Sỹ
Thiết bị mạng BROCADE ICX 7250 SWITCH có sử dụng được module quang Brocade 10G-SFPP-LRM k shop nhỉ
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị mạng BROCADE ICX 7250 SWITCH có sử dụng được module quang Brocade 10G-SFPP-LRM bạn nhé.

A
Anh
có sử dụng được module quang Brocade 10G-SFPP-LRM khi khoảng cách là 10m k bạn nhỉ?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Có sử dụng được module quang Brocade 10G-SFPP-LRM khi khoảng cách là 10m bạn nhé.

P
Phong
Môi trường nhiệt độ của module quang Brocade 10G-SFPP-LRM là bao nhiêu nhỉ?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Môi trường nhiệt độ của module quang Brocade 110G-SFPP-LRM là 0 to 70°C (32 to 158°F) bạn nhé.

U
Uyển
Module quang Brocade 10G-SFPP-LRM​ sử dụng đầu kết nối nào nhỉ?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade 10G-SFPP-LRM​ sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370