Module quang Brocade 10G-SFPP-ZRD-T 10GBASE-ZRD TUNABLE DWDM 80KM SFP+

Phân phối Module quang Brocade 10G-SFPP-ZRD-T (10G SFPP ZRD T) 10GBASE-ZRD TUNABLE DWDM 1,528 to 1,568 80KM SFP+ Single Mode Transceiver chính hãng giá rẻ
Mã sản phẩm: 10G-SFPP-ZRD-T
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Brocade 10G-SFPP-ZRD-T 10GBASE-ZRD TUNABLE DWDM 1,528 to 1,568 80KM SFP+ Single Mode Transceiver

Brocade Product Number :   10G-SFPP-ZRD-T=
Brocade Part Number        :  10G-SFPP-ZRD-T

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Brocade 10G-SFPP-ZRD-T là module quang cho môi trường truyền dẫn Singlemode với bước sóng là 102 C-band tunable wavelengths from 1,528 to 1,568, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì 10G-SFPP-ZRD-T là module quang Singlemode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Singlemode.  

Module quang Brocade 10G-SFPP-ZRD-T 10GBASE-ZRD TUNABLE DWDM 1,528 to 1,568 80KM SFP+ Single Mode Transceiver

Nếu 10G-SFPP-ZRD-T được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì 10G-SFPP-ZRD-T có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

  • Brocade 10G-SFPP-ZRD-T Ethernet
  • Up-to 80km over SMF @ 10Gbps
  • 1550nm Duplex XFP Transceiver
  • 0º - 70º Operating Case Temperature
  • SFF-8724 Digital optical monitoring
  • Hot-swappable for XFP LC ports
  • Brocade standard warranty
  • End-to-end compatibility within Brocade platform
  • XFP MSA & IEEE 802.3ae
  • Brocade 10G-SFPP-ZRD-T is RoHS compliant

Module quang Brocade 10G-SFPP-ZRD-T sử dụng được cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Brocade

★ Sản phẩm 10G-SFPP-ZRD-T có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm 10G-SFPP-ZRD-T CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán 10G-SFPP-ZRD-T có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm 10G-SFPP-ZRD-T cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua 10G-SFPP-ZRD-T có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật 10G-SFPP-ZRD-T chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #10G-SFPP-ZRD-T ?

Có 1 bình luận:
M
Hùng Minh
đánh giá 5 sao
Cho mình xin báo giá mã module quang 10G-SFPP-ZRD-T số lượng 15c với shop nhé.
5 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Cnttshop đã báo giá mã module quang 10G-SFPP-ZRD-T qua mail cho anh rồi, anh vui lòng check mail ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.