Module quang Brocade 10G-XFP-SR XFP optic (LC) 850nm 300m MMF

Phân phối Module quang Brocade 10G-XFP-SR (10G XFP SR) 850nm serial pluggable XFP optic (LC), target range 300m over Multi Mode Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: 10G-XFP-SR
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Brocade 10G-XFP-SR 850nm serial pluggable XFP optic (LC), target range 300m over Multi Mode Transceiver

Brocade Product Number :  10G-XFP-SR=
Brocade Part Number        : 10G-XFP-SR

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC Single mode
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Brocade 10G-XFP-SR là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì SFP 10G-XFP-SR là module quang Multi mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi mode.  

Module quang Brocade 10G-XFP-SR 850nm serial pluggable XFP optic (LC), target range 300m over Multi Mode Transceiver

Nếu 10G-XFP-SR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì 10G-XFP-SR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Brocade Genuine 10G-XFP-SR Vendor Name Brocade
Form Type XFP Max Data Rate 10Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance 300m over OM3 MMF
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -3.5~5.3dBm Receiver Sensitivity <-13dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Brocade 10G-XFP-SR​​​ sử dụng được cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Brocade

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #10G-XFP-SR ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.