CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Brocade 40G-QSFP-LM4 QSFP+ 1310nm 160m on MMF 2km on SMF

Phân phối Module quang Brocade 40G-QSFP-LM4 40GBASE-LM4 QSFP+ (40G QSFP LM4 40GBASE LM4 QSFP+), 1310nm, 160m over duplex LC OM4 MMF, 2km over duplex LC Single mode Transcever

✓ Mã sản phẩm: 40G-QSFP-LM4
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Brocade 40G-QSFP-LM4 40GBASE-LM4 QSFP+, 1310nm, 160m over duplex LC OM4 MMF, 2km over duplex LC Single mode Transcever

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Brocade 40G-QSFP-LM4 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multimode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km ở Single Mode, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì 40G-QSFP-LM4 là module quang đa mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải cùng Multimode hoặc Single mode.  

Module quang Brocade 40G-QSFP-LM4

Nếu 40G-QSFP-LM4 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì 40G-QSFP-LM4 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Brocade Genuine 40G-QSFP-LM4 Vendor Name Brocade
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 160m @ OM4 MMF, 2km over SMF
Interface LC duplex Optical Components DFB CWDM
Cable Type MMF/SMF DOM Support Yes
CDR Support Yes Protocols 40G Ethernet
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Brocade 40G-QSFP-LM4 sử dụng được cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 40G-QSFP-LM4 ?

Có 13 bình luận:
T
Thanh
Cho mình xin báo giá mã module quang 40G-QSFP-LM4 số lượng 15c với shop nhé.
2 năm
P
Nam PhạmQuản trị viên

Nhân viên Cnttshop.vn đã báo giá mã tốt cho anh qua mail rồi, anh vui lòng check mail ạ.

M
Mạnh
Khả năng truyền tải dữ liệu của module quang Brocade 40G-QSFP-LM4 như thế nào bạn?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Khả năng truyền tải dữ liệu của module quang Brocade 40G-QSFP-LM4 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

B
Biên
Mình có dùng module quang của shop này rồi, bên này chuyên bán của Cisco, HPE, .... nhiều loại nữa, dùng rất tốt, nhân viên hỗ trợ nhiệt tình.
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã tin tưởng và ủng hộ CNTTShop, hy vọng sẽ được hợp tác lâu dài cùng bạn.

H
Hường
môi trường truyền dẫn của module quang Brocade 40G-QSFP-LM4 là j vậy bạn?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade 40G-QSFP-LM4 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multimode bạn nhé.

H
Hy
Module quang Brocade 40G-QSFP-LM4 dùng được trong môi trường nhiệt độ bao nhiêu nhỉ?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade 40G-QSFP-LM4 dùng được trong môi trường nhiệt độ 0 to 70°C bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370