Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT 40GBASE-SR4 optic 100m MMF 1-pack

Phân phối Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT (40G QSFP SR4 INT) 40GBASE-SR4 QSFP+ optic (MTP 1x8 or 1x12), 100m over Multi Mode, 1-pack Transceiver giá tốt

✓ Mã sản phẩm: 40G-QSFP-SR4-INT
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT 40GBASE-SR4 QSFP+ optic (MTP 1x8 or 1x12), 100m over Multi Mode, 1-pack Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT là module quang cho môi trường truyền dẫn Multimode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì 40G-QSFP-SR4-INT là module quang Multimode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multimode.  

Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT

Nếu 40G-QSFP-SR4-INT được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì 40G-QSFP-SR4-INT có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4

Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT sử dụng được cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 40G-QSFP-SR4-INT ?

Có 13 bình luận:
H
Hoàn
Bên bạn chuyên phân phối module quang Cisco, Aruba, HPE, ....cho mình xin giá module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT nhé?
O
Tú OanhQuản trị viên

CNTTShop chuyên  phân phối module quang Cisco, Aruba, HPE, ....Giá module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Huê
Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT sử dụng được cho các thiết bị nào vây?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT sử dụng được cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

H
Hoan
Thời gian bảo hành của module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT là bao lâu vậy?
O
Tú OanhQuản trị viên

Thời gian bảo hành của module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT là 12 tháng lỗi 1 đổi 1 bạn nhé.

H
Hân
Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT dùng đầu connecter j vậy?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT sử dụng đầu kết nối LC/LC ban nhé.

H
Hanh
bước sóng của module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT là bao nhiêu thế bạn?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT có bước sóng là 850nm bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082