Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT 40GBASE-SR4 optic 100m MMF 1-pack

Phân phối Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT (40G QSFP SR4 INT) 40GBASE-SR4 QSFP+ optic (MTP 1x8 or 1x12), 100m over Multi Mode, 1-pack Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: 40G-QSFP-SR4-INT
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT 40GBASE-SR4 QSFP+ optic (MTP 1x8 or 1x12), 100m over Multi Mode, 1-pack Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT là module quang cho môi trường truyền dẫn Multimode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì 40G-QSFP-SR4-INT là module quang Multimode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multimode.  

Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT

Nếu 40G-QSFP-SR4-INT được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì 40G-QSFP-SR4-INT có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4

Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT sử dụng được cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #40G-QSFP-SR4-INT ?

Có 13 bình luận:
C
Chiến

Cho mình xin báo giá mã module quang  40G-QSFP-SR4-INT số lượng 15c với shop nhé.

2 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Nhân viên Cnttshop.vn đã báo giá mã tốt cho anh qua mail rồi, anh vui lòng check mail ạ.

K
Khánh
Khả năng truyền tải dữ liệu của module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT như thế nào bạn?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Khả năng truyền tải dữ liệu của module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

B
Ba
Mình có dùng module quang của shop này rồi, bên này chuyên bán của Cisco, HPE, .... nhiều loại nữa, dùng rất tốt, nhân viên hỗ trợ nhiệt tình.
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã tin tưởng và ủng hộ CNTTShop, hy vọng sẽ được hợp tác lâu dài cùng bạn.

H
Hãn
môi trường truyền dẫn của module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT là j vậy bạn?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT là module quang cho môi trường truyền dẫn Multimode bạn nhé.

H
Huy
Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT dùng được trong môi trường nhiệt độ bao nhiêu nhỉ?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT dùng được trong môi trường nhiệt độ -40°C to 85°C bạn nhé.

H
Hoạt
Báo giá module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT 40GBASE-SR4 optic 100m MMF 1-pack cho mình nhé?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT 40GBASE-SR4 optic 100m MMF 1-pack đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Học
2 tòa nhà văn phòng công ty mình cách nhau 3km, có dùng được module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT k bạn?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT sử dụng ở khoảng cách tối đa 100m, không đủ công suất để kết nối cho khoảng cách 3km bạn nhé.

H
Hiệp
Khoảng cách truyền dẫn của module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT là bao nhiêu thế?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT là 100m bạn nhé.

H
Hanh
bước sóng của module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT là bao nhiêu thế bạn?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT có bước sóng là 850nm bạn nhé.

H
Hân
Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT dùng đầu connecter j vậy?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade 40G-QSFP-SR4-INT sử dụng đầu kết nối LC/LC ban nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.