Module quang Brocade E1MG-100FX-IR-OM 100Base-FX IR LC 1310nm 15Km SMF

Phân phối Module quang Brocade E1MG-100FX-IR-OM (E1MG 100FX IR OM) 100Base-FX IR LC Duplex 1310nm 15Km Single Mode Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: E1MG-100FX-IR-OM
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Brocade E1MG-100FX-IR-OM 100Base-FX IR LC Duplex 1310nm 15Km Single Mode Transceiver

Brocade Product Number : E1MG-100FX-IR-OM​=
Brocade Part Number        : E1MG-100FX-IR-OM
​ ​
Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC SingleMode
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Brocade E1MG-100FX-IR-OM​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn SingleMode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 15km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì SFP E1MG-100FX-IR-OM​ là module quang SingleMode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là SingleMode.  

Module quang Brocade E1MG-100FX-IR-OM 100Base-FX IR LC Duplex 1310nm 15Km Single Mode Transceiver

Nếu E1MG-100FX-IR-OM​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E1MG-100FX-IR-OM​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Brocade Genuine E1MG-100FX-IR-OM Vendor Name Brocade
Form Type SFP Max Data Rate 155Mbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 15km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -15~-8dBm Receiver Sensitivity < -28dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Brocade E1MG-100FX-IR-OM​ sử dụng được cho các thiết bị sau:

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Brocade

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #E1MG-100FX-IR-OM ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.