CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Brocade E1MG-100FX-LR-OM 100Base-FX LC 1310nm 40Km SMF

Phân phối Module quang Brocade E1MG-100FX-LR-OM (E1MG 100FX LR OM) 100Base-FX LC Duplex 1310nm 40Km Single Mode Transceiver giá tốt

✓ Mã sản phẩm: E1MG-100FX-LR-OM
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Brocade E1MG-100FX-LR-OM 100Base-FX LC Duplex 1310nm 40Km Single Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Brocade  E1MG-100FX-LR-OM​ là module quang cho môi trường truyền dẫn SingleMode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40Km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì SFP E1MG-100FX-LR-OM là module quang SingleMode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là SingleMode.  

Brocade  E1MG-100FX-LR-OM

Nếu  E1MG-100FX-LR-OM được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì  E1MG-100FX-LR-OM​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

 

Thông số kỹ thuật

Brocade Genuine E1MG-100FX-LR-OM Vendor Name Brocade
Form Type SFP Max Data Rate 100Mbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 40km
Interface LC duplex Optical Components FP 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -5~0dBm Receiver Sensitivity < -32.5dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Brocade E1MG-100FX-LR-OM​ sử dụng được cho các thiết bị sau:

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #E1MG-100FX-LR-OM ?

Có 11 bình luận:
V
mua hàng của shop khá nhiều lần, lần nào giá cũng rất ok, hàng chất lượng, được hỗ trợ rất nhiệt tình.
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối thiết bị mạng, cảm ơn bạn đã tin tưởng CNTTShop, rất mong được hợp tác lâu dài với bán.

N
Nguyệt
module quang Brocade E1MG-100FX-LR-OM bên shop bán giá tốt cho mình nhé? tình trạng hàng thế nào nhỉ?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá và tình trạng hàng của module quang Brocade E1MG-100FX-LR-OM đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé. 

P
Phượng
hai tòa nhà có khoảng cách khá xa là 10km thì mình có dùng module quang Brocade E1MG-100FX-LR-OM đc k shop? nếu k thì module như thế nào mới dùng đc?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade  E1MG-100FX-LR-OM có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40Km nên hai tòa nhà có khoảng cách khá xa là 10km có dùng module quang Brocade E1MG-100FX-LR-OM bạn nhé.

X
Xuân
Thiết bị mạng BROCADE ICX 6610 SWITCH có sử dụng được module quang Brocade E1MG-100FX-LR-OM k shop nhỉ? mình cần mua module quang cho switch?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị mạng BROCADE ICX 6610 SWITCH  có sử dụng được module quang Brocade E1MG-100FX-LR-OM bạn nhé.

N
Nhi
Module quang Brocade E1MG-100FX-LR-OM​ sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-100FX-LR-OM​​ sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370