E1MG-100FX-OM Brocade 100Base-FX SFP LC 1310nm 2km MMF Transceiver

Module quang Brocade E1MG-100FX-OM 100Base-FX SFP optic, LC, Optical Monitoring Capable 1310nm 2km Multi Mode Transceiver

Mã sản phẩm: E1MG-100FX-OM
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Brocade E1MG-100FX-OM 100Base-FX SFP optic, LC, 1310nm 2km Multi Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Brocade E1MG-100FX-OM​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). 

View Datasheet E1MG-100FX-OM

Vì SFP E1MG-100FX-OM là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Brocade E1MG-100FX-OM

Nếu E1MG-100FX-OM được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E1MG-100FX-OM có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Brocade E1MG-100FX-OM

Model E1MG-100FX-OM
Type Fast Ethernet (100 Mb/s ) SFP transceivers
Connector type Duplex LC
Wavelength(s) (nm) 1310 nm
Fiber type Multi Mode
Data Rate 100 Mbps
Fiber Type MMF
Distance (max.) 2 km
Digital Optical Monitoring Yes
IEEE Standards 802.3u
Domestic Safety Standards FDA 21CFR 1040.10 Class 1, CSA 60950-1-03/ UL 60950-1
International Safety Standards EN 60825-1, EN 60950-1

Module quang Brocade E1MG-100FX-OM Sử dụng được cho các thiết bị sau:

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

★ Sản phẩm E1MG-100FX-OM có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm E1MG-100FX-OM CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán E1MG-100FX-OM có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm E1MG-100FX-OM cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua E1MG-100FX-OM có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật E1MG-100FX-OM chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #E1MG-100FX-OM ?

Có 11 bình luận:
K
Khang
Tư vấn module quang dùng cho thiết bị mạng BROCADE ICX 7450 SWITCH giúp mình nhé, mình đang phân vân k biết dùng module quang Brocade E1MG-100FX-OM có được k?
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-100FX-OM có được cho thiết bị mạng BROCADE ICX 7450 SWITCH nhé. Bạn vui lòng check mail để đc nhận tư vấn về module quang nhé.

T
mình cần mua module quang Brocade E1MG-100FX-OM, gửi mình báo giá nhé? mua hàng của shop mấy lần rồi, giá tốt, hỗ trợ nhiệt tình nên thôi cứ mua của shop cho chắn chắn.
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá và tình trạng hàng của module quang Brocade E1MG-100FX- OM đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé. Cảm ơn bạn đã tin tưởng CNTTShop.

U
Uyển
Khoảng cách 2 tòa nhà là 5km thì có sử dụng được module quang Brocade E1MG-100FX-OM k thế?
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-100FX-OM có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km nên khoảng cách 2 tòa nhà là 5km thì không sử dụng được module quang Brocade E1MG-100FX-OM bạn nhé.

S
Sỹ
Module quang Brocade E1MG-100FX-OM có tương thích với thiết bị mạng BROCADE ICX 6610 SWITCH k nhỉ?
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-100FX-OM có tương thích với thiết bị mạng BROCADE ICX 6610 SWITCH bạn nhé.

Y
Yến
Module quang Brocade E1MG-100FX-OM​ sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-100FX-IR-OM​​ sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé.

L
Linh
khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang Brocade E1MG-100FX-OM là bao nhiêu?
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-100FX-OM có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km bạn nhé.

H
Hiếu
Module quang Brocade E1MG-100FX-OM sử dụng được cho các thiết bị mạng nào nhỉ?
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-100FX-OM Sử dụng được cho các thiết bị sau:

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

D
Đào
Thời gian bảo hành của module quang Brocade E1MG-100FX-OM là bao lâu nhỉ?
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thời gian bảo hành của module quang Brocade E1MG-100FX-OM là 12 tháng bạn nhé.

C
Chinh
Module quang Brocade E1MG-100FX-OM có bước sóng là bao nhiêu nhỉ?
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-100FX-OM​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm bạn nhé.

A
Anh
Gửi minhd xin báo giá của module quang Brocade E1MG-100FX-OM? tình trạng hàng thế nào nhỉ?
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá và tình trạng hàng của module quang Brocade E1MG-100FX-OM đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.