Module quang Brocade E1MG-BXD 1GBase-BXD 1490nm/1310nm 10km LC SMF

Module quang Brocade E1MG-BXD 1000Base-BXD SFP optic TX1490nm/RX1310nm, LC connector 10km Single Mode Transceiver

Mã sản phẩm: E1MG-BXD
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Brocade E1MG-BXD 1000Base-BXD SFP optic  TX1490nm/RX1310nm, LC connector 10km Single Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Chú ý: E1MG-BXD là module làm việc theo cặp cùng với E1MG-BXU, do vậy khi mua thì phải mua theo cặp E1MG-BXU ​/ E1MG-BXD

View Datasheet E1MG-BXD 

Module quang Brocade E1MG-BXDlà SFP cho môi trường truyền dẫn quang single Mode trên một sợi cáp quang, với bước sóng Phát TX=1490nm, bước sóng Thu RX = 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10KM, sử dụng đầu kết nối LC Single (đầu nhỏ). Vì SFP E1MG-BXD ​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang E1MG-BXD

Nếu Module quang E1MG-BXD được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP E1MG-BXD  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP E1MG-BXD 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

oundry Networks Genuine E1MG-BXD Vendor Name Brocade
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1490nm-TX/1310nm-RX Max Cable Distance 10km
Interface LC simplex Optical Components DFB BiDi
Cable Type SMF* DOM Support Yes
TX Power -9~-3dBm Receiver Sensitivity < -23dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols Fast Ethernet, Gigabit Fibre Channel

Module quang Brocade E1MG-BXD dùng được cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

★ Sản phẩm E1MG-BXD có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm E1MG-BXD CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán E1MG-BXD có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm E1MG-BXD cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua E1MG-BXD có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật E1MG-BXD chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #E1MG-BXD ?

Có 1 bình luận:
C
Chính
đánh giá 5 sao
Cho mình xin báo giá mã module quang E1MG-BXD số lượng 20c với shop nhé.
6 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Cnttshop đã báo giá mã module quang E1MG-BXD qua mail cho anh rồi, anh vui lòng check mail ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.