CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Brocade E1MG-BXD 1GBase-BXD 1490nm/1310nm 10km LC SMF

Module quang Brocade E1MG-BXD 1000Base-BXD SFP optic TX1490nm/RX1310nm, LC connector 10km Single Mode Transceiver

✓ Mã sản phẩm: E1MG-BXD
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Brocade E1MG-BXD 1000Base-BXD SFP optic  TX1490nm/RX1310nm, LC connector 10km Single Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Chú ý: E1MG-BXD là module làm việc theo cặp cùng với E1MG-BXU, do vậy khi mua thì phải mua theo cặp E1MG-BXU ​/ E1MG-BXD

View Datasheet E1MG-BXD 

Module quang Brocade E1MG-BXDlà SFP cho môi trường truyền dẫn quang single Mode trên một sợi cáp quang, với bước sóng Phát TX=1490nm, bước sóng Thu RX = 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10KM, sử dụng đầu kết nối LC Single (đầu nhỏ). Vì SFP E1MG-BXD ​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang E1MG-BXD

Nếu Module quang E1MG-BXD được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP E1MG-BXD  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP E1MG-BXD 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

oundry Networks Genuine E1MG-BXD Vendor Name Brocade
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1490nm-TX/1310nm-RX Max Cable Distance 10km
Interface LC simplex Optical Components DFB BiDi
Cable Type SMF* DOM Support Yes
TX Power -9~-3dBm Receiver Sensitivity < -23dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols Fast Ethernet, Gigabit Fibre Channel

Module quang Brocade E1MG-BXD dùng được cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #E1MG-BXD ?

Có 11 bình luận:
T
Thông
module quang Brocade E1MG-BXD bên shop bán thế nào nhỉ? gửi mình xin giá tốt nhé
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Brocade E1MG-BXD đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

L
Liễu
Bước sóng của module quang Brocade E1MG-BXD là bao nhiêu thế nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-BXD có bước sóng Phát TX=1490nm, bước sóng Thu RX = 1310nm bạn nhé.

L
Lĩnh
Module quang Brocade E1MG-BXD được bảo hành bao lâu thế?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thời gian bảo hành của module quang Brocade E1MG-BXD là 12 tháng bạn nhé.

D
Dự
các thiết bị mạng nào sử dụng được module quang Brocade E1MG-BXD​ nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-BXD dùng được cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

T
Toàn
module quang Brocade E1MG-BXD có khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-BXD có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10KM bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370