Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 CWDM SFP optic 80Km 1550nm LC

Phân phối Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 (E1MG CWDM80 1550) CWDM SFP optic, 80Km, 1550nm, LC connector Single Mode Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: E1MG-CWDM80-1550
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 CWDM SFP optic, 80Km, 1550nm, LC connector Single Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1470nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì SFP E1MG-CWDM80-1550​​ là module quang SingleMode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550​​

Nếu E1MG-CWDM80-1550​​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E1MG-CWDM80-1550​​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Brocade Genuine E1MG-CWDM80-1550 Vendor Name Brocade
Form Type SFP Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1550nm Max Cable Distance 80km
Interface LC duplex Optical Components DFB CWDM
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power 0~5dBm Receiver Sensitivity <-24dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 sử dụng được cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #E1MG-CWDM80-1550 ?

Có 11 bình luận:
V
Vy
mình cần mua 2c module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550? bên shop có sãn hàng k nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé. 

T
có dùng được module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 không khi khoảng cách 2 tòa nhà là 10km?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Có dùng được module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 khi khoảng cách 2 tòa nhà là 10km bạn nhé.

Q
Quý
Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

K
Khang
thiết bị mạng BROCADE ICX 7450 SWITCH có sử dụng được module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 k nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị mạng BROCADE ICX 7450 SWITCH có sử dụng được module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 bạn nhé.

H
Hiếu
Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 sử dụng được cho các thiết bị mạng nào nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 sử dụng được cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

G
Giang
Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 có khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550​​ có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km bạn nhé.

D
Đào
Gửi báo giá của module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 CWDM SFP optic, 80Km, 1550nm, LC connector Single Mode Transceiver cho mình nhé? mình cần mua 3c và 1 số thiết bị mạng nữa
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé. 

D
Dương
Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 có bước sóng là bao nhiêu nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550​​ có bước sóng là 1470nm bạn nhé.

S
Sương
Bảo hành của module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 là bao lâu ạ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 được bảo hành 12 tháng bạn nhé.

A
Ánh
Module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 bên shop bán giá sao nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Brocade E1MG-CWDM80-1550 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé. 

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.