CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Brocade E1MG-LHB 1000Base-LHB SFP SMF LC 1550nm 150km

Phân phối Module quang Brocade E1MG-LHB (E1MG LHB) 1000Base-LHB SFP LC Duplex 1550nm 150km Single mode Transceiver giá tốt

✓ Mã sản phẩm: E1MG-LHB​
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Brocade E1MG-LHB 1000Base-LHB SFP LC Duplex 1550nm 150km Single mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Brocade E1MG-LHB​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150km w/0.18 dB/km cable, 91 km w/ standard 0.3 dB/ km cable, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì SFP E1MG-LHB​ là module quang SingleMode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Brocade E1MG-LHB

Nếu E1MG-LHB​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E1MG-LHB​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Brocade Genuine E1MG-LHB Vendor Name Brocade
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1550nm Max Cable Distance 150km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1550nm
Cable Type SMF DOM Support No
TX Power 0~5dBm Receiver Sensitivity < -35dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Brocade E1MG-LHB​ Compatibility sử dụng được cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #E1MG-LHB​ ?

Có 11 bình luận:
T
Gửi minhd xin báo giá của module quang Brocade E1MG-LHB? tình trạng hàng thế nào nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Brocade E1MG-LHB đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Tình
Module quang Brocade E1MG-LHB có bước sóng là bao nhiêu nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-LHB​ có bước sóng là 1550nm bạn nhé.

C
Chuyên
Thời gian bảo hành của module quang Brocade E1MG-LHB là bao lâu nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thời gian bảo hành của module quang Brocade E1MG-LHB là 12 tháng bạn nhé.

T
Thuật
Module quang Brocade E1MG-LHB sử dụng được cho các thiết bị mạng nào nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-LHB​ Compatibility sử dụng được cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

T
Trường
khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang Brocade E1MG-LHB là bao nhiêu?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-LHB​ có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150km bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370