Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Brocade E1MG-LX-OM LX LC 1310nm 10km SMF and MMF

Phân phối Module quang Brocade E1MG-LX-OM (E1MG LX OM) 1000Base-LX LC 1310nm 10km on Single mode and 550m on Multi mode Transceiver giá tốt

✓ Mã sản phẩm: E1MG-LX-OM​​ ​
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Brocade E1MG-LX-OM 1000Base-LX LC 1310nm 10km on Single mode and 550m on Multi mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Brocade E1MG-LX-OM​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode và Multi mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m ở multimode và 10km ở single mode, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì SFP E1MG-LX-OM là module quang đa mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải cùng Single Mode hoặc Multi mode.  

Module quang Brocade E1MG-LX-OM

Nếu  E1MG-LX-OM được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E1MG-LX-OM có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Brocade Genuine E1MG-LX-OM Vendor Name Brocade
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 10km
Interface LC duplex Optical Components FP 1310nm
Cable Type MMF*/SMF** DOM Support Yes
TX Power -9.5 ~ -3dBm Receiver Sensitivity < -23dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols SFF-8472 MSA, IEEE 802.3ah-2004

Module quang Brocade E1MG-LX-OM sử dụng được cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: E1MG-LX-OM​​ ​ ?

Có 10 bình luận:
V
Vinh
mua hàng của shop khá nhiều lần, lần nào giá cũng rất ok, hàng chất lượng, được hỗ trợ rất nhiệt tình.
O
Tú OanhQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối thiết bị mạng, cảm ơn bạn đã tin tưởng CNTTShop, rất mong được hợp tác lâu dài với bán.

 
B
Bân
mình cần mua module quang Brocade E1MG-LX-OM, gửi mình báo giá nhé? mua hàng của shop mấy lần rồi, giá tốt, hỗ trợ nhiệt tình nên thôi cứ mua của shop cho chắn chắn.
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Brocade E1MG-LX-OM đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Diệp
hai tòa nhà có khoảng cách khá xa là 10km thì mình có dùng module quang Brocade E1MG-LX-OM đc k shop? nếu k thì module như thế nào mới dùng đc?
O
Tú OanhQuản trị viên

Hai tòa nhà có khoảng cách khá xa là 10km thì mình có dùng module quang Brocade E1MG-LX-OM bạn nhé.

H
Huyền
Thiết bị mạng BROCADE ICX 6610 SWITCH có sử dụng được module quang Brocade E1MG-LX-OM k shop nhỉ? mình cần mua module quang cho switch?
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị mạng BROCADE ICX 6610 SWITCH có sử dụng được module quang Brocade E1MG-LX-OM bạn nhé.

Q
Quân
Module quang Brocade E1MG-LX-OM​ sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-LX-OM​ sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082