Module quang Brocade E1MG-LX-OM-T 1000Base-LX SMF LC 1310nm 10km

Phân phối Module quang Brocade E1MG-LX-OM-T (E1MG LX OM T) 1000Base-LX SFP optic, SMF and MMF 1310nm 10km, LC connector, Industrial Temperature chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: E1MG-LX-OM-T​​
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Brocade E1MG-LX-OM-T 1000Base-LX SFP optic, SMF and MMF 1310nm 10km, LC connector, Industrial Temperature Transceiver

Brocade Product Number :  E1MG-LX-OM-T​=
Brocade Part Number        :  E1MG-LX-OM-T​​ ​

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC Single mode
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Brocade E1MG-LX-OM-T là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode và Multi mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km ở SIngle Mode và 550m ở Multi Mode, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì SFP E1MG-LX-OM-T là module quang đa mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là đồng bộ ( cùng single mode hoặc multi mode.  

Module quang Brocade E1MG-LX-OM-T 1000Base-LX SFP optic, SMF and MMF 1310nm 10km, LC connector, Industrial Temperature Transceiver

Nếu  E1MG-LX-OM-T được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E1MG-LX-OM-T có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Brocade Genuine E1MG-LX-OM-T Vendor Name Brocade
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 10km
Interface LC duplex Optical Components FP 1310nm
Cable Type MMF*/SMF** DOM Support Yes
TX Power -9.5 ~ -3dBm Receiver Sensitivity < -23dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols SFF-8472 MSA, IEEE 802.3ah-2004

Module quang Brocade E1MG-LX-OM-T sử dụng được cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Brocade

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #E1MG-LX-OM-T​​ ?

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.