CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Brocade E1MG-LX-OM-T 1000Base-LX SMF LC 1310nm 10km

Phân phối Module quang Brocade E1MG-LX-OM-T (E1MG LX OM T) 1000Base-LX SFP optic, SMF and MMF 1310nm 10km, LC connector, Industrial Temperature chính hãng giá tốt

✓ Mã sản phẩm: E1MG-LX-OM-T​​
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Brocade E1MG-LX-OM-T 1000Base-LX SFP optic, SMF and MMF 1310nm 10km, LC connector, Industrial Temperature Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Brocade E1MG-LX-OM-T là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode và Multi mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km ở SIngle Mode và 550m ở Multi Mode, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì SFP E1MG-LX-OM-T là module quang đa mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là đồng bộ ( cùng single mode hoặc multi mode.  

Module quang Brocade E1MG-LX-OM-T 1000Base-LX SFP optic, SMF and MMF 1310nm 10km, LC connector, Industrial Temperature Transceiver

Nếu  E1MG-LX-OM-T được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E1MG-LX-OM-T có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Brocade Genuine E1MG-LX-OM-T Vendor Name Brocade
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 10km
Interface LC duplex Optical Components FP 1310nm
Cable Type MMF*/SMF** DOM Support Yes
TX Power -9.5 ~ -3dBm Receiver Sensitivity < -23dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols SFF-8472 MSA, IEEE 802.3ah-2004

Module quang Brocade E1MG-LX-OM-T sử dụng được cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #E1MG-LX-OM-T​​ ?

Có 10 bình luận:
T
Tuyền
Module quang Brocade E1MG-LX-OM-T có được sử dụng cho thiết bị mạng BROCADE ICX 7250 SWITCH k nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-LX-OM-T có được sử dụng cho thiết bị mạng BROCADE ICX 7250 SWITCH bạn nhé.

K
Kiên
Gửi mình xin thông số kỹ thuật của module quang Brocade E1MG-LX-OM-T nhé?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của module quang Brocade E1MG-LX-OM-T đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

L
Luân
Module quang Brocade E1MG-LX-OM-T sử dụng được cho các thiết bị mạng nào nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-LX-OM-T sử dụng được cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

C
Chương
Mình cần mua module quang cho thiết bị mạng, xin giá của module quang Brocade E1MG-LX-OM-T nhé?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Brocade E1MG-LX-OM-T đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

B
Bân
Khoảng cách 2 tòa nhà là 3km có dùng được module quang Brocade E1MG-LX-OM-T k shop nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-LX-OM-T có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km ở SIngle Mode và 550m ở Multi Mode nên khoảng cách 2 tòa nhà là 3km có dùng được module quang Brocade E1MG-LX-OM-T bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370