CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Brocade E1MG-SX-OM 1000Base-SX LC 850nm 550m MMF

Phân phối Module quang Brocade E1MG-SX-OM (E1MG SX OM) 1000Base-SX LC 850nm 550m Multi Mode Transceiver optical monitoring-capable giá tốt

✓ Mã sản phẩm: E1MG-SX-OM​ ​
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Brocade E1MG-SX-OM 1000Base-SX LC 850nm 550m Multi Mode Transceiver

Brocade Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Brocade E1MG-SX-OM​ là module quang cho môi trường truyền dẫn MultiMode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 220-500m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì SFP E1MG-SX-OM​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là MultiMode.  

Module quang Brocade E1MG-SX-OM​

Nếu E1MG-SX-OM​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì  E1MG-SX-OM​​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Brocade Genuine E1MG-SX-OM Vendor Name Brocade
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance 550m over OM2 MMF
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support No
TX Power -9.5 ~ - 3dBm Receiver Sensitivity < -17dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols SFP MSA, IEEE 802.3z

Module quang Brocade E1MG-SX-OM​​ sử dụng được cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #E1MG-SX-OM​ ​ ?

Có 11 bình luận:
H
Hiếu
Gửi minhd xin báo giá của module quang Brocade E1MG-SX-OM​ ? tình trạng hàng thế nào nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Brocade E1MG-SX-OM đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

M
Mạnh
Module quang Brocade E1MG-SX-OM có bước sóng là bao nhiêu nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-SX-OM có bước sóng là 850nm bạn nhé.

V
Thời gian bảo hành của module quang Brocade E1MG-SX-OM là bao lâu nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thời gian bảo hành của module quang Brocade E1MG-SX-OM là 12 tháng bạn nhé.

O
Oanh
Module quang Brocade E1MG-SX-OM​ sử dụng được cho các thiết bị mạng nào nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-SX-OM​​ sử dụng được cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

T
Tùng
khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang Brocade E1MG-SX-OM​ là bao nhiêu?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang Brocade E1MG-SX-OM là 220-500m bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370