CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Brocade XBR-000139 4G FC SWL SFP 850nm 150m DOM 1-Pack

Phân phối Module quang Brocade XBR-000139 (XBR 000139) 4G FC SWL Fibre Channel SFP 850nm 150m DOM Multi mode 1-Pack Transceiver giá tốt

✓ Mã sản phẩm: XBR-000139​
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Brocade XBR-000139 4G FC SWL Fibre Channel SFP 850nm 150m DOM Multi mode 1-Pack Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Brocade XBR-000139​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm , khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì XBR-000139​ là module quang Multimode do vậy để đảm bảo CFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multi Mode.  

Module quang Brocade XBR-000139​

Nếu XBR-000139 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì XBR-000139​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Brocade Genuine XBR-000139 Vendor Name Brocade
Form Type SFP Max Data Rate 4.25Gbps
Wavelength 850nm Cable Distance 150m @ 4.25Gbps
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -9~ 0dBm Receiver Sensitivity < -20dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Brocade XBR-000139​ sử dụng cho các thiết bị sau

Brocade 300
Brocade 7800

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: XBR-000139​ ?

Có 9 bình luận:
M
Minh
Báo giá tốt module quang Brocade XBR-000139 cho mình nhé? mình có mua hàng của bên shop rồi, giá tốt mà hàng chất lượng nên muốn mua thêm cho dự án của cty.
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Brocade XBR-000139 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

N
Nguyệt
Module quang Brocade XBR-000139, module này có bước sóng bao nhiêu thế shop?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade XBR-000139​ bước sóng là 850nm bạn nhé.

K
Khánh
bảo hành của module quang Brocade XBR-000139​ có thời gian bao lâu vậy?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang Brocade XBR-000139​ có thời gian là 12 tháng bạn nhé.

V
Văn
Module quang Brocade XBR-000139​ có tương thích với các loại thiết bị mạng nào ạ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade XBR-000139​ sử dụng cho các thiết bị sau

Brocade 300
Brocade 7800

S
Sâm
Khoảng cách truyền dẫn của module quang Brocade XBR-000139 được tối đa bao nhiêu nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade XBR-000139​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm , khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370