Module quang Brocade XBR-000141 4G FC SWL SFP 850nm 150m DOM 8-Pack

Phân phối Module quang Brocade XBR-000141 (XBR 000141) 4G FC SWL Fibre Channel SFP 850nm 150m DOM Multi mode 8-Pack Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: XBR-000141​
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Brocade XBR-000141 4G FC SWL Fibre Channel SFP 850nm 150m DOM Multi mode 8-Pack Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Brocade XBR-000141​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm , khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì  XBR-000141​ là module quang Multimode do vậy để đảm bảo CFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multi Mode.  

Module quang Brocade XBR-000141

Nếu XBR-000141 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì XBR-000141​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Brocade Genuine XBR-000141 Vendor Name Brocade
Form Type SFP Max Data Rate 4.25Gbps
Wavelength 850nm Cable Distance 150m @ 4.25Gbps
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -9~ 0dBm Receiver Sensitivity < -20dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Brocade XBR-000141​ sử dụng cho các thiết bị sau

Brocade 300
Brocade 7800

★ Sản phẩm XBR-000141​ có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm XBR-000141​ CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán XBR-000141​ có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm XBR-000141​ cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua XBR-000141​ có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật XBR-000141​ chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #XBR-000141​ ?

Có 10 bình luận:
M
Mai
Tư vấn module quang dùng cho thiết bị mạng BROCADE ICX 7450 SWITCH giúp mình nhé, mình đang phân vân k biết dùng module quang Brocade XBR-000141​ có được k?
24 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade XBR-000141​ có dùng cho thiết bị mạng BROCADE ICX 7450 SWITCH bạn nhé.

N
Nam
báo giá module quang Brocade XBR-000141 4G FC SWL Fibre Channel SFP 850nm 150m DOM Multi mode 8-Pack Transceiver cho mình? giá tốt nhé.
24 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Brocade XBR-000141 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mai nhé.

K
Khuê
Khoảng cách 2 tòa nhà là 5km thì có sử dụng được module quang Brocade XBR-000141 k thế?
24 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảng cách 2 tòa nhà là 5km thì không sử dụng được module quang Brocade XBR-000141 bạn nhé.

V
Viễn
Module quang Brocade XBR-000141 có tương thích với thiết bị mạng BROCADE ICX 6610 SWITCH k nhỉ?
24 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade XBR-000141 có tương thích với thiết bị mạng BROCADE ICX 6610 SWITCH bạn nhé.

S
Sơn
Module quang Brocade XBR-000141​ sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
24 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade XBR-000141 sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé.

T
Thương
khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang Brocade XBR-000141​ ​ là bao nhiêu?
24 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade XBR-000141 có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m bạn nhé.

H
Huệ
Module quang Brocade XBR-000141​ sử dụng được cho các thiết bị mạng nào nhỉ?
24 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade XBR-000141​ sử dụng cho các thiết bị sau

Brocade 300
Brocade 7800

C
Chi
Thời gian bảo hành của module quang Brocade XBR-000141 là bao lâu nhỉ?
24 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Thời gian bảo hành của module quang Brocade XBR-000141 là 12 tháng bạn nhé.

T
Thoa
Module quang Brocade XBR-000141 có bước sóng là bao nhiêu nhỉ?
24 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade XBR-000141 có bước sóng là 850nm bạn nhé.

V
Vân
mua hàng của shop khá nhiều lần, lần nào giá cũng rất ok, hàng chất lượng, được hỗ trợ rất nhiệt tình.
24 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối thiết bị mạng, cảm ơn bạn đã tin tưởng CNTTShop, rất mong được hợp tác lâu dài với bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.