Module quang Brocade XBR-000146 4G FC ELWL SFP 1550nm 30km DOM 1-Pack

Phân phối Module quang Brocade XBR-000146 (XBR 000146) 4G FC ELWL Fibre Channel SFP 1550nm 30km DOM Single mode 1-Pack Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: XBR-000146
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Brocade XBR-000146 4G FC LWL Fibre Channel SFP 1550nm 30km DOM Single mode 1-Pack Transceiver

Brocade Part Number        :  XBR-000146​
Manufacturing Part Number: 57-1000020-01

Tình Trạng                             : Mới, nguyên hộp
Device Type                           :CFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                                : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Brocade XBR-000146​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 30km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì  XBR-000146​ là module quang Single mode do vậy để đảm bảo CFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Module quang Brocade XBR-000146 4G FC LWL

Nếu XBR-000146 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì XBR-000146​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Brocade Genuine XBR-000146 Vendor Name Brocade
Form Type SFP Max Data Rate 4.25Gbps
Wavelength 1550nm Cable Distance 30km @ 4.25Gbps
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 1550nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -9~ 0dBm Receiver Sensitivity < -20dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Brocade XBR-000146​ sử dụng cho các thiết bị sau

Brocade 300
Brocade 7800

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM CFP dùng cho thiết bị Brocade

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #XBR-000146 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.