Module quang Brocade XBR-000147 8G FC SWL SFP 850nm 150m DOM 1-Pack

Phân phối Module quang Brocade XBR-000147 (XBR 000147) 8G FC SWL Fibre Channel SFP 850nm 150m DOM Multi mode 1-Pack Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: XBR-000147
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Brocade XBR-000147 8G FC SWL Fibre Channel SFP 850nm 150m DOM Multi mode 1-Pack Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Brocade XBR-000147 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm , khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì  XBR-000147​ là module quang Multimode do vậy để đảm bảo CFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multi Mode.  

Module quang Brocade XBR-000147

Nếu XBR-000147 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì XBR-000147​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Brocade Genuine XBR-000147 Vendor Name Brocade
Form Type SFP Max Data Rate 8.25Gbps
Wavelength 850nm Cable Distance 150m @ 8.25Gbps
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -9~ 0dBm Receiver Sensitivity < -20dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Brocade XBR-000147​ sử dụng cho các thiết bị sau

Brocade 300
Brocade 7800

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #XBR-000147 ?

Có 10 bình luận:
N
Ngọc
cho mình xin báo giá của module quang Brocade XBR-000147​ nhé.
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Brocade XBR-000147 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

C
Chương
Module quang Brocade XBR-000147​ có tương thích với thiết bị mạng Brocade 7800 k shop nhỉ?
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade XBR-000147​ có tương thích với thiết bị mạng Brocade 7800 bạn nhé.

G
Giang
với khoảng cách là 150m thì có sử dụng được module quang brocade XBR-000147 k shop?
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Với khoảng cách là 150m thì có sử dụng được module quang brocade XBR-000147 bạn nhé.

N
An Nhiên

module quang Brocade XBR-000147 thich hợp hoạt động trong môi trường nhiệt độ bao nhiêu độ C nhỉ?

1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Môi trường nhiệt độ của module quang Brocade XBR-000147 là 0 to 70°C (32 to 158°F) bạn nhé.

T
Trúc
Module quang Brocade XBR-000147​ sử dụng đầu kết nối nào nhỉ?
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade XBR-000147​ sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé.

B
Bách
Module quang Brocade XBR-000147 có bước sóng bao nhiêu ạ?
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade XBR-000147​ có bước sóng là 850nm bạn nhé.

L
Liên
tối đa về khoảng cách truyền dẫn của module quang Brocade XBR-000147 là bao nhiêu ạ?
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade XBR-000147 có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m bạn nhé.

G
Giáp
Module quang Brocade XBR-000147​ sử dụng cho các thiết bị mạng nào nhỉ?
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade XBR-000147​ sử dụng cho các thiết bị sau

Brocade 300
Brocade 7800

M
Anh Minh
Bảo hành của module quang Brocade XBR-000147 là bao lâu thế?
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang Brocade XBR-000147 là 12 tháng bạn nhé.

Y
Yến
Gửi mình xin báo giá module quang Brocade XBR-000147​? tình trạng hàng thế nào nhỉ?
1 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Brocade XBR-000147 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.