CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco 10-2457-02 SFP+ SMF 1310 nm LC duplex 10km

Module quang Cisco 10-2457-02 (10 2457 02) SFP+ 10GBASE-LR Single mode 1310 nm LC duplex 10km SFP Transceiver

✓ Mã sản phẩm: 10-2457-02
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco 10-2457-02 SFP+ SMF 1310nm LC duplex 10km Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco 10-2457-02 là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang Cisco 10-2457-02 hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm  10-2457-02​ vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi  module 10-2457-02 được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco SFP-10G-LR (10-2457-02)

Vì Module quang Cisco 10-2457-02 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Hình ảnh Module quang SFP+ Cisco 10-2457-02

Hình ảnh: Module quang SFP+ Cisco 10-2457-02

Module quang Cisco 10-2457-02 được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. 10-2457-02 cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng 10-2457-02 để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Nếu module quang Cisco 10-2457-02 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  10-2457-02 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Cisco 10-2457-02 Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3: 10-Gigabit Ethernet

-   ITU-T G.709: Interfaces for the Optical Transport Network

-   ITU-T G.975: GFEC

-   ITU-T G.975.1: EFEC

-   SFP+ MSA SFF-8431 (Optical Modules, Active Optical Cables, and Passive Twinax cables)

-   SFP+ MSA SFF-8461 (Active Twinax cables)

Module quang Cisco 10-2457-02 Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

-  7600 Series Router

-  ASR 901

-  ASR 903

-  ASR 1000 Series Router

-  ASR 9000 Series Router

-  ASR 9000v Series Router

-  Catalyst 2350 and 2360 Series Switches

-  Catalyst 2960-S, 2960-X, and 2960-XR Series Switches

-  Catalyst 3100 Blade Switches

-  Catalyst 3560, 3560-E, and 3560-X Series Switches

-  Catalyst 3750, 3750-E, and 3750-X Series Switches

-  Catalyst 3850 Series Switches

-  Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches

-  CRS Router

-  MDS 9000

-  ME 4500

-  ME 4900NCS 6000 Series Router

-  Nexus 2000, 3000, and 4000 Series Switches

-  Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches

-  RF Gateway Series

-  SCE 8000

-  Shared Port Adapter (SPA)

-  Unified Computing System (UCS) Switches

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 10-2457-02 ?

Có 4 bình luận:
H
Huynh
Module quang Cisco 10-2457-02 SFP+ SMF 1310nm LC duplex 10km Transceiver sử dụng đầu kết nối LC duplex phải không bạn?
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco 10-2457-02 SFP+ SMF 1310nm LC duplex 10km Transceiver sử dụng đầu kết nối LC duplex anh nhé

T
Tâm
Báo giá tốt nhất cho module quang Cisco 10-2457-02 SFP+ SMF 1310nm LC duplex 10km Transceiver giúp mình nhé
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho module quang Cisco 10-2457-02 SFP+ SMF 1310nm LC duplex 10km Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

D
Dũng
Chính sách bảo hành của module quang Cisco 10-2457-02 SFP+ SMF 1310nm LC duplex 10km Transceiver ra sao bạn nhỉ
9 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang Cisco 10-2457-02 SFP+ SMF 1310nm LC duplex 10km Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé

A
Ánh
Module quang Cisco 10-2457-02 (10 2457 02) SFP+ 10GBASE-LR Single mode 1310 nm LC duplex 10km SFP Transceiver sử dụng đầu kết nối loại gì ad nhỉ?
9 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco 10-2457-02 (10 2457 02) SFP+ 10GBASE-LR Single mode 1310 nm LC duplex 10km SFP Transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370