CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco 30-0703-03 1000BASE-LX 1310 nm 550m MMF SC

Module quang Cisco 30-0703-03 (30 0703 03) 1000BASE-LX 1310 nm 550m Multi mode SC Duplex Transceiver
✓ Mã sản phẩm: 30-0703-03
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco 30-0703-03 1000BASE-LX 1310 nm 550m Multi mode SC Duplex GBIC Transceiver

Cisco Product #      :  WS-G5486
Cisco Base Part Number :  30-0703-03
List Price                         : $995

Cisco Part Number : 30-0703-03
Cisco Clei Part Number : CNUIAFLAAA
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Cisco  30-0703-03 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối SC. Module quang  30-0703-03 hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm module  30-0703-03 vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  30-0703-03 được cắm vào. 

  30-0703-03 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo module hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multi Mode.  

Module quang Cisco  30-0703-03

Hình ảnh: Module quang Cisco  30-0703-03 

Cisco  30-0703-03 được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 550m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà.  30-0703-03​ cung cấp tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module  30-0703-03 để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Thông số kỹ thuật của Module quang Cisco 30-0703-03​:

Product Name 30-0703-03
Compatible to 30-0703-03
Form Factor GBIC
Data Rate 1.25G
Application 1000BASE-LX
Wavelength 1310nm
Transmission Media Single Mode Fiber
Reach 10km
Cable Connector Dual SC
Optical Output Power -9dBm to -3dBm
Receiver Sensitivity -22dBm
DOM (Digital Optical Monitoring) Enabled
Operating Temperature 0-70
Industrial Temperature Rated No

Module quang Cisco 30-0703-03 Standards:

• Compatible with GBIC standard as specified in IEEE 802.3z

• Compliant with GBIC Specification Revision 5.4

• GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

• GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

• GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

Module quang 30-0703-03 được sử dụng cho các dòng switch của Cisco:

  • Catalyst 2900 series: WS-C2980G-A, WS-C2948G, WS-C2948G-L3, WS-C2912MF-XL, WS-C2924M-XL-EN, WS-C2924M-XL-EN-DC with WS-X2931-XL
  • Catalyst 2950 Series: WS-C2950G-12-EI, WS-C2950G-24-EI, WS-C2950G-24-EI-DC, WS-C2950G-48-EI.
  • Catalyst 3500XL Series: WS-C3508G-XL-EN, WS-C3512-XL-EN, WS-C3524-XL-EN, WS-C3524-PWR-XL-EN, WS-C3548-XL-EN.
  • Catalyst 3550 Series: WS-C3550-24-SMI, WS-C3550-24-EMI, WS-C3550-24-DC-SMI, WS-C3550-24-FX-SMI, WS-C3550-24PWR-SMI, WS-C3550-24PWR-EMI, WS-C3550-48-SMI, WS-C3550-48-EMI, WS-C3550-12G, WS-C3550-12T.
  • Catalyst 4500 series: WS-X4013, WS-X4013+, WS-X4014, WS-X4232-GB-RJ, WS-X4306-GB, WS-X4412-2GB-T, WS-X4418-GB, WS-X4302-GB, WS-X4515, WS-X4516.
  • Catalyst 4900 Series: WS-C4912G
  • Catalyst 6500 Series: WS-X6K-SUP1-2GE, WS-X6K-SUP1A-2GE, WS-X6K-SUP1A-MSFC, WS-X6K-SUP1A-MSFC2, WS-X6K-SUP1A-PFC, WS-X6K-SUP2U-MSFC2, WS-X6K-S2-PFC2, WS-X6K-SUP2-MSFC2, WS-X6K-SUP2U-PFC2, WS-X6408-GBIC, WS-X6408A-GBIC, WS-X6416-GBIC, WS-X6516-GBIC, WS-X6816-GBIC, WS-X6516A-GBIC

Module quang 30-0703-03 được sử dụng cho các dòng Router của Cisco:

  • Cisco 2600 Series Router: NM-1GE
  • Cisco 3600 Series Router: NM-1GE
  • Cisco 3800 Series Router: NM-1GE
  • Cisco 6400 Universal Access Router: C6400-NRP-2SV
  • Cisco 7200 Series Router: NPE-G1, C7200-I/O-GE+E, PA-GE
  • Cisco uBR7200 Series: uBR7200-NPE-G1
  • Cisco 7300 Series Router: 7300-NSE-100
  • Cisco 7500 Series Router: GEIP, GEIP+
  • Cisco 7600 Series Router: OSM-1CHOC12/T1-SI OSM-1CHOC12/T3-SI OSM-2OC12-ATM-MM OSM-2OC12-ATM-SI OSM-2OC12-ATM-MM+ OSM-2OC12-ATM-SI+ OSM-4OC3-POS-SI OSM-4OC3-POS-SI+ OSM-4OC12-POS-SI OSM-4OC12-POS-SI+ OSM-8OC3-POS-MM OSM-8OC3-POS-SI OSM-8OC3-POS-SL OSM-8OC3-POS-SL+ OSM-8OC3-POS-SI+ OSM-16OC3-POS-MM OSM-16OC3-POS-SI OSM-16OC3-POS-SL OSM-16OC3-POS-SI+ OSM-2OC12-POS-MM OSM-2OC12-POS-SI OSM-2OC12-POS-SL OSM-2OC12-POS-SI+ OSM-2OC12-POS-MM+ OSM4OC12-POS-MM OSM4OC12-POS-SI OSM4OC12-POS-SL OSM4OC12-POS-SI+ OSM-1OC48-POS-SI OSM-1OC48-POS-SL OSM-1OC48-POS-SS OSM-1OC48-POS-SS+ OSM-10C48-POS-SI+ OSM-1OC48-POS-SL+ OSM-2OC48/1DPT-SS OSM-2OC48/1DPT-SI OSM-2OC48/1DPT-SL OSM-2+4GE-WAN+ OSM-4GE-WAN-GBIC
  • Cisco 10000 Series Router: ESR-1GE
  • Cisco uBR10000 Series Router: UBR10-1GE
  • Cisco 12000 Series Router: 3GE-GBIC-SC

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 30-0703-03 ?

Có 3 bình luận:
L
Lâm
Báo giá nhanh 2 chiếc module quang Cisco 30-0703-03 1000BASE-LX 1310 nm 550m Multi mode SC Duplex GBIC Transceiver giúp mình nhé
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang Cisco 30-0703-03 1000BASE-LX 1310 nm 550m Multi mode SC Duplex GBIC Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

T
Trâm
Chính sách bảo hành của module quang Cisco 30-0703-03 1000BASE-LX 1310 nm 550m Multi mode SC Duplex GBIC Transceiver ra sao bạn nhỉ
9 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang Cisco 30-0703-03 1000BASE-LX 1310 nm 550m Multi mode SC Duplex GBIC Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé

C
Chiến
Module quang Cisco 30-0703-03 1000BASE-LX 1310 nm 550m Multi mode SC Duplex GBIC Transceiver sử dụng đầu kết nối loại gì bạn nhỉ
9 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco 30-0703-03 1000BASE-LX 1310 nm 550m Multi mode SC Duplex GBIC Transceiver sử dụng đầu kết nối SC bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370