CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0868 142 066

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco CPAK-100G-ER4L SMF 4 LAN-WDM lanes 1310-nm SC 25km

Module quang Cisco CPAK-100G-ER4L (CPAK 100G ER4L) 100GBASE-ER4L CPAK, 4 LAN-WDM lanes 1310-nm SC duplex 25km Single Mode transceiver

✓ Mã sản phẩm: CPAK-100G-ER4L
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco CPAK-100G-ER4L 100GBASE-ER4L CPAK, 4 LAN-WDM lanes 1310-nm, SC duplex 25km Single Mode transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco CPAK-100G-ER4L là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 25km, sử dụng đầu kết nối SC, Module quang CPAK-100G-ER4L hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm module CPAK-100G-ER4L vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt  hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module CPAK-100G-ER4L được cắm vào. 

Vì CPAK-100G-ER4L là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo CPAK hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Xem Datasheet Cisco CPAK-100G-ER4L

Cisco CPAK-100G-ER4L được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 25km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. CPAK-100G-ER4L cung cấp tốc độ truyền dẫn 100G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module CPAK-100G-ER4L để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang CPAK Cisco CPAK-100G-ER4L

Hình ảnh: Module quang CPAK Cisco CPAK-100G-ER4L

Thông số kỹ thuật:

 

General Information
Product Name Cpak Module 100G for Application Less Than 10KM
Manufacturer Part Number CPAK-100G-ER4L=
Product Type CFP
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x SC/PC Duplex 100GBase-ER4 Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Optic Cable Standard 9 µm
Fiber Mode Supported Single-mode
Ethernet Technology 100 Gigabit Ethernet
Network Technology 100GBase-ER4
Physical Characteristics
Form Factor Hot-swappable
Height 0.5"
Width 1.4"
Depth 4"

Optical Transmit and Receive Specifications:

 

Cisco CPAK Module

Wavelength (nm)

Cable Type

Core Size (Microns)

Modal Bandwidth (MHz*km)a

Cable Distanceb

Cisco CPAK 100GBASE-ER4Lite

1310

SMF Duplex

9-micron core
SMF per G.652

-

25 km

Module quang CPAK-100G-ER4L được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

Cisco CPAK modules are supported on Cisco high-end switches, routers, and transport equipment:

-   ASR 9000 Series Router

-   CRS-X Carrier Routing System

-   NCS 2000, 4000, and 6000 Series Routers

-   Nexus 7000 and 7700 Series Switches

-   Cisco ONS Transport Platform

Connectors and Cabling

-   Dual SC/PC connector (Cisco CPAK 100GBASE-LR4 and Cisco CPAK 100GBASE-ER4 Lite module)

For duplex SMF modules, only connections with patch cords terminated with PC or UPC connectors are supported.

-   Dual LC connector (CPAK 100GBASE CWDM4 module)

For duplex SMF modules, only connections with patch cords terminated with PC or UPC connectors are supported.

-   24-fiber MPO/MTP connector (Cisco CPAK 100GBASE-SR10 module receives a female MPO/MTP-24 connector) Spring force required is 20N.

-   24-fiber MPO/MTP connector (Cisco CPAK 10x10G-LR and CPAK-10X10G-ERL modules receive a female MPO/MTP-24 APC connector).

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: CPAK-100G-ER4L ?

Có 5 bình luận:
T

Mình cần 6 chiếc module quang Cisco CPAK-100G-ER4L sử dụng cho Cisco ASR 9000 Series, báo giá nhanh bạn nhé

1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 6 chiếc module quang Cisco CPAK-100G-ER4L sử dụng cho Cisco ASR 9000 Series mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

H
Hướng
Module quang Cisco CPAK-100G-ER4L sử dụng cho A9K-SIP-700 - Cisco ASR 9000 Series SPA Interface Processor-700 ok không bạn?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco CPAK-100G-ER4L sử dụng cho A9K-SIP-700 - Cisco ASR 9000 Series SPA Interface Processor-700 hoàn toàn được bạn nhé

D
Dũng
Module quang Cisco CPAK-100G-ER4L 100GBASE-ER4L CPAK, 4 LAN-WDM lanes 1310-nm, SC duplex 25km Single Mode transceiver được bảo hành trong bao lâu thế bạn?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco CPAK-100G-ER4L 100GBASE-ER4L CPAK, 4 LAN-WDM lanes 1310-nm, SC duplex 25km Single Mode transceiver được bảo hành 12 tháng anh nhé

N
Nhi
Module quang Cisco CPAK-100G-ER4L 100GBASE-ER4L CPAK, 4 LAN-WDM lanes 1310-nm, SC duplex 25km cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa bao nhiêu em?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco CPAK-100G-ER4L 100GBASE-ER4L CPAK, 4 LAN-WDM lanes 1310-nm, SC duplex 25km cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa 100Gbps chị nha

H
Hào
Module quang Cisco CPAK-100G-ER4L là module Single mode đúng không bạn? khi sử dụng phải đi kèm dây nhảy single mode đúng chứ?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco CPAK-100G-ER4L là module Single mode vì thế phải sử dụng dây nhảy single mode anh nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370