CPAK-100GE-LR4 Cisco CPAK 100GBASE-LR4 Module with LC connector

Cisco CPAK-100GE-LR4 module support 100Gbps optical links over standard Single-Mode Fiber, LC connector

Mã sản phẩm: CPAK-100GE-LR4
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco CPAK 100GBASE-LR4 Module CPAK-100GE-LR4 with LC connector

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang CPAK-100GE-LR4 hỗ trợ các liên kết quang 100Gbps, Single-mode với đầu kết nối LC

View Datasheet CPAK-100GE-LR4

CPAK-100GE-LR4 tương thích với chuẩn IEEE 802.3ba và hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 10 km vượt qua cả tiêu chuẩn SMF, G.652. Module CPAK-100GE-LR4 cung cấp tín hiệu dữ liệu tổng hợp 100 Gbps, được truyền qua bốn bước sóng LAN Wavelength-Division Multiplexing (WDM) hoạt động ở tốc độ 25 Gbps trên mỗi làn. Ghép kênh quang và phân kênh của bốn bước sóng được quản lý trong module.

Phân phối Cisco CPAK 100GBASE-LR4 Module CPAK-100GE-LR4 with LC connector chính hãng giá tốt

CPAK-100GE-LR4 Module Features and Benefits

Requirement

Cisco CPAK Module Supporting Feature

Accommodate ever-growing bandwidth requirements

Up to 10 100-Gigabit Ethernet connections deliver as much as 1 Tbps of front-panel bandwidth

Control costs

Form factor consumes 40% less power than CFP2 and 70% less power than CFP form factors

Real estate conservation

Minimal footprint allows 20% greater port density and bandwidth than competing products

High availability for business continuity

Hot-swappable input/output device plugs into a Cisco CPAK-module-based switch, router, or optical platform port

Accommodate a variety of distance and fiber type requirements

Flexible interface choices

Investment protection, affordable migration to higher bandwidth

-  Support for a “pay-as-you-grow” model

-  Can plug any Cisco 100-Gbps, 40-Gbps, and 10-Gbps line cards into Cisco CPAK modules (supports the Cisco AnyPort solution)

Manage performance

Digital optical monitoring (DOM) support

Standards compliance for equipment flexibility and choice

Interoperability with any IEEE-compliant: 100GBASE-SR4, 100GBASE-LR4, 100GBASE-SR10, 40GBASE-SR4, 10GBASE-SR, 10GBASE-LR

MSA compliant to: 100GBASE CWDM4

Proper functioning and high performance with all Cisco platforms

Cisco quality identification (ID) feature enables a Cisco platform to identify whether the module is certified and tested by Cisco

CPAK-100GE-LR4 Specifications

Cisco CPAK Module

Wavelength (nm)

Cable Type

Core Size (Microns)

Modal Bandwidth (MHz*km)a

Cable Distanceb

CPAK-100GE-LR4

1310

SMF Duplex

9-micron core
SMF per G.652

-

10 km

CPAK-100GE-LR4 có thể sử dụng cho

  • ASR 9000 Series Router
  • CRS-X Carrier Routing System
  • NCS 2000, 4000, and 6000 Series Routers
  • Nexus 7000 and 7700 Series Switches
  • Cisco ONS Transport Platform

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CPAK-100GE-LR4 ?

Có 1 bình luận:
H
Hoàng Hải
https://cnttshop.vn/module-quang-cisco-cpak-100ge-lr4 Module quang CPAK-100GE-LR4 này còn hàng không shop? Mình cần mua 2c, báo giá mình nhé. ĐT 0363 590 ***
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để báo giá Module quang CPAK-100GE-LR4, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.