Cisco CXP-100G-SR10 10 lanes 850-nm MPO-24 150m MMF

Module quang Cisco CXP-100G-SR10 (CXP 100G SR10) 100GBASE-SR10 CXP 10 lanes, 850-nm, MPO-24, 100m on OM3, 150m on OM4 Multi mode transceiver
Mã sản phẩm: CXP-100G-SR10
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Cisco CXP-100G-SR10 100GBASE-SR10 CXP 10 lanes, 850-nm, MPO-24, 100m on OM3, 150m on OM4 Multi mode transceiver

Cisco Product #      : CXP-100G-SR10=
List Price                  : $10,000

Cisco Part Number : CXP-100G-SR10
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Cisco CXP-100G-SR10 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối MPO-24, Module quang CXP-100G-SR10 hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module CXP-100G-SR10 vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module CXP-100G-SR10 được cắm vào. 

Vì CXP-100G-SR10 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo CXP hoạt động được thì mọi thiết bị  phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Xem Datasheet Cisco CXP-100G-SR10

Cisco CXP-100G-SR10 được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 150m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. CXP-100G-SR10 cung cấp tốc độ truyền dẫn 100G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module CXP-100G-SR10 để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang Cisco CXP-100G-SR10 100GBASE-SR10 CXP 10 lanes, 850-nm, MPO-24, 100m on OM3, 150m on OM4 Multi mode transceiver

Hình ảnh: Module quang CXP Cisco CXP-100G-SR10

Thông số kỹ thuật:

Part CXP-100G-SR10 Vendor Name Cisco
Form Type CXP Max Data Rate 120 Gbp
Wavelength 850nm Max Cable Distance 150m@OM4, 100m@OM3
Interface MTP/MPO-24 Optical Components 12x VCSEL
Cable Type MMF DOM Support Yes
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Cisco CXP-100G-SR10 offer the following features and benefits.

  • Support for 100 Gigabit Ethernet
  • Hot-swappable input/output device that plugs into a Cisco CXP-module-based switch, router, or optical platform port
  • Flexibility of interface choice
  • Support for a "pay-as-you-grow" model
  • Support for digital optical monitoring (DOM)
  • CXP-100G-SR10 and CXP-100G-SR12 are both interoperable with any IEEE-compliant 100GBASE-SR10 form factors
  • Support for the Cisco quality identification (ID) feature, which enables a Cisco platform to identify whether the module is certified and tested by Cisco
  • Easy-to-use pull-release handle that is color coded for reach identification
  • Capable of supporting 120Gb/s by utilizing all 12 optical lanes for high-density interconnect applications
  • CXP-100G-SR10 supports breakout applications; each lane complies with 10GBASE-SR requirements and OTN rates up to 11.25Gb/s
  • CXP-100G-SR10 and CXP-100G-SR12 both support breakout applications for 40GBASE-SR4
  • Operating distance of maximum 100 meters over OM3 fibers or maximum 150 meters over OM4 fibers
  • Power consumption of maximum 3.5W
  • Operating case temperature of 0ºC to 70ºC
  • MPO-24 optical receptacle

Optical Transmit and Receive Specifications:

Module

Type

Transmit Power (dBm)*

Receive Power (dBm)*

Transmit and Receive Center Wavelength Range (nm)

Maximum

Minimum

Maximum

Minimum

CXP-100G-SR10

100GBASE-SR10

10GBASE-SR

-1.0 per lane

-7.6 per lane

2.4 per lane

-9.5 per lane

12 lanes:

840 to 860 nm

Module quang CXP-100G-SR10 được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • NCS 6000 Series Routers: NC6-10X100G-M-P, NC6-10X100G-L-P
  • Cisco Nexus 5600 Series: N5696-M4C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CXP-100G-SR10 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.