Cisco DS-SFP-FC-2G-SW 850nm MMF 300m Transceiver

Module quang Cisco DS-SFP-FC-2G-SW (DS SFP FC 2G SW) LC Duplex Multi mode 850nm 300m Transceiver sử dụng cho Cisco MDS 9000 Family

Mã sản phẩm: DS-SFP-FC-2G-SW
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco DS-SFP-FC-2G-SW LC Duplex Multi Mode 850nm 300m Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco  DS-SFP-FC-2G-SW​  là SFP cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300M, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Module quang SFP  DS-SFP-FC-2G-SW  hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP  DS-SFP-FC-2G-SW vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module được cắm vào.

Xem Datasheet Cisco DS-SFP-FC-2G-SW

Module quang SFP DS-SFP-FC-2G-SW là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Cisco DS-SFP-FC-2G-SW LC Duplex Multi Mode 850nm 300m Transceiver

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco DS-SFP-FC-2G-SW

Module quang Cisco DS-SFP-FC-2G-SW cung cấp khả năng kết nối Fibre Channel hiệu quả cho dòng switch Cisco MDS 9000 Family.

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco DS-SFP-FC-2G-SW

Cisco Part Number DS-SFP-FC-2G-SW
Wavelength (nanometers) 850 nm
Fiber Type MMF
Core Size (microns)

62.5
62.5
50.0 (Optical Multimode 2 [OM2])
50.0 (OM2)

Baud Rate (gigabaud [GBd])

1.0625
2.125
1.0625
2.125

Cable Distance

984 ft (300m)
492 ft (150m)
1640 ft (500m)
984 ft (300m)

Dimensions (H x W x D)

8.5 x 13.75 x 55.2 mm

 Optical Parameters
Average Transmit Power (decibels per milliwatt [dBm])

Maximum: -2.5
Minimum: -10.0

Average Receive Power (dBm)

Maximum: 0
Minimum: -

Fiber Loss Budget (decibels [dB])

2.1 (62.5 microns) and 2.62 (50.0 microns [OM2])

Operating and Storage Temperature Ranges
Operating

0°C to 40°C

Storage

-40°C to 85°C

Regulatory and Standards Compliance
Regulatory and Standards Compliance

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 200-SM-LC-L, FC-PI 200-M5-SN-I, and 200-M6-SN-I 2.125 GBd specifications

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 100-SM-LC-L, FC-PI 100-M5-SN-I, and FC-PI 100-M6-SN-I; and with FC PH2 100-SM-LC-L, FC-PH2 100-M5-SN-I, and FC-PH2 100-M6-SN-I 1.0625 GBd specifications

-   Laser Class I 21CFR1040

Module quang Cisco DS-SFP-FC-2G-SW sử dụng được cho các switch sau của Cisco

MDS 9000 Switch - DS-X9032-SSM

MDS 9000 Switch - DS-C9216i-K9

MDS 9000 Switch - DS-C9140-K9

MDS 9000 Switch - DS-X9302-14K9

MDS 9000 Switch - DS-C9216A-K9

MDS 9000 Switch - DS-X9032

MDS 9000 Switch - DS-C9120-K9

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #DS-SFP-FC-2G-SW ?

Có 2 bình luận:
L
Linh
Module quang Cisco DS-SFP-FC-2G-SW sử dụng đầu kết nối loại nào vậy bạn?
18 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco DS-SFP-FC-2G-SW sử dụng đầu kết nối LC Duplex bạn nhé

C
Cúc
Shop phân phối module quang Cisco DS-SFP-FC-2G-SW LC Duplex Multi Mode 850nm 300m Transceiver bảo hành trong bao lâu?
30 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang Cisco DS-SFP-FC-2G-SW LC Duplex Multi Mode 850nm 300m Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.