Cisco GLC-2BX-U 1000BASE-BX10 SMF 1490nm single LC 10 km

Cisco GLC-2BX-U (GLC 2BX U) 1000BASE-BX10 Single mode 1310TX 1490RX single LC 2-channel 1000BASE-BX10-U downstream bidirectional with DOM

Mã sản phẩm: GLC-2BX-U
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco GLC-2BX-U 1000BASE-BX10 Single mode 1310TX 1490RX 10km single LC 2-channel with DOM

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco SFP GLC-2BX-U là SFP cho môi trường truyền dẫn quang single Mode, với bước sóng 1490nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10KM, sử dụng đầu kết nối LC Single (đầu nhỏ), Module quang SFP GLC-2BX-U hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP  GLC-2BX-U vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hay khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP  GLC-2BX-U được cắm vào. 

Vì SFP GLC-2BX-U là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.

Module quang Cisco GLC-2BX-U được dùng để thiết kế mạng LAN, mạng WAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà, giữa các chị nhánh của công ty trong cùng một thành phố hoặc một khu vực. Module quang GLC-2BX-U cho tốc độ truyền dẫn 1G quang, do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP GLC-2BX-U để  làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users (tùy thuộc vào yêu cầu trao đổi dữ liệu của user)

 Module quang SFP Cisco GLC-2BX-U

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco GLC-2BX-U 

Cisco SFP  GLC-2BX-U Features and Benefits

-   Hot swappable to maximize uptime and simplify serviceability

-   Flexibility of media and interface choice on a port-by-port basis, so you can “pay as you populate”

-   Robust design for enhanced reliability

-   Supports digital optical monitoring (DOM) capability

Module quang SFP Cisco GLC-2BX-U Được sử dụng cho các thiết bị:

  • Cisco ME 3600X
  • Catalyst 3650 series
  • Catalyst 3850 series
  • Catalyst 3850 series
  • Cisco IE2000 series
  • Cisco IE2000U series
  • Cisco IE3000 series
  • Cisco IE3010 series
  • Cisco IE4000 series
  • Cisco IE5000 series
  • Cisco 2500 Connected Grid Switch Series
  • Cisco 2000 Connected Grid Router Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • ASR9000v Series Router

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #GLC-2BX-U ?

Có 6 bình luận:
H
Hoàng Văn Huy
Module quang Cisco SFP GLC-2BX-U là module single mode hay multimode đấy shop? Nó sử dụng đầu kết nối nào vậy?
19 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của Cnttshop! Module quang Cisco SFP GLC-2BX-U là SFP cho môi trường truyền dẫn quang single Mode, với bước sóng 1490nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10KM, sử dụng đầu kết nối LC Single (đầu nhỏ) nhé bạn.

Q
Quang
Module quang Cisco GLC-2BX-U 1000BASE-BX10 có chi tiết thông số kỹ thuật không ad? gửi giúp mình nhé
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Chi tiết thông số kỹ thuật của module quang Cisco GLC-2BX-U 1000BASE-BX10 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

P
Phương
Cisco GLC-2BX-U 1000BASE-BX10 SMF 1490nm single LC 10 km dùng được cho thiết bị chuyển mạch nào bạn nhỉ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các thiết bị chuyển mạch Cisco tương thích với Cisco GLC-2BX-U 1000BASE-BX10 SMF 1490nm single LC 10 km mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

T
Thuỷ
Module quang Cisco GLC-2BX-U sẵn hàng không bạn
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-2BX-U bên mình đang phân phối sẵn hàng bạn nhé

L
Liên
Module quang Cisco GLC-2BX-U được bảo hành bao lâu bạn nhỉ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-2BX-U được bảo hành 12 tháng bạn nhé

H
Hiền
Gửi giúp em báo giá module quang Cisco GLC-2BX-U với ạ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang Cisco GLC-2BX-U mình đã gửi qua mail, bạn check inbox giúp mình nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.