Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30



Cisco GLC-BX-D SMF 1490TX 1310RX Single LC 10KM

Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, single mode SMF, 1490TX 1310RX, Single LC, 10KM Optic Transceiver

Mã sản phẩm: GLC-BX-D



CHI TIẾT

Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, Single Mode, 1490TX 1310RX, Single LC 10KM Transceiver 

Cisco Part Number : GLC-BX-D, 10-2093-02
Cisco Product #      : GLC-BX-D=
Clei P/N:                 :IPUIAG6RAB
List Price:               : $,1300

Made In (COO)       : Malaysia
Bảo hành                : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                       : Hàng có sẵn, số lượng lớn

Chú ý: GLC-BX-D​ là module làm việc theo cặp cùng với GLC-BX-U, do vậy khi mua thì phải mua theo cặp GLC-BX-D ​/ GLC-BX-U

Module quang Cisco GLC-BX-D​ là SFP cho môi trường truyền dẫn quang single Mode trên một sợi cáp quang, với bước sóng Phát TX 1490nm, bước sóng Thu RX 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10KM, sử dụng đầu kết nối LC Single (đầu nhỏ), Module quang GLC-BX-D​  hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-BX-D​ vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP GLC-BX-D​ được cắm vào. Vì SFP GLC-BX-D​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Module quang GLC-BX-D​​ được dùng để thiết kế mạng LAN, mạng WAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà, giữa các chị nhánh của công ty trong cùng một thành phố hoặc một khu vực. Module quang  GLC-BX-D cho tốc độ truyền dẫn 1G quang, do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP GLC-BX-D để  làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users.

Module quang cisco GLC-BX-D

Hình ảnh Module quang SFP Cisco GLC-BX-D được CNTTShop cung cấp

SFP GLC-BX-D Features and Benefits

●   Hot swappable to maximize uptime and simplify serviceability

●   Flexibility of media and interface choice on a port-by-port basis, so you can “pay as you populate”

●   Robust design for enhanced reliability

●   Supports digital optical monitoring (DOM) capability

Module quang SFP Cisco GLC-BX-D Được sử dụng cho các thiết bị:

  • Cisco ME 2400
  • Cisco ME2600X
  • Cisco ME 3400
  • Catalyst 3750 Metro
  • Cisco ME 3800X
  • Cisco ME 4600 Series
  • Cisco ME 4900 Series
  • Cisco ME 6500 Series
  • Catalyst 2960 series
  • Catalyst 2960 Plus Series
  • Catalyst 2960 S Series
  • Catalyst 2960 SF Series
  • Catalyst 2960 C Series
  • Catalyst 2960 X Series
  • Catalyst 2960 XR Series
  • Catalyst 2960 CX Series
  • Catalyst 3560 series
  • Catalyst 3560 E Series
  • Catalyst 3560 X Series
  • Catalyst 3560 CX Series
  • Catalyst 3560 C Series
  • Catalyst 3650 series
  • Catalyst 3750 series
  • Catalyst 3750-E series
  • Catalyst 3750-X series
  • Catalyst 3850 series
  • Catalyst 3850 series
  • Cisco IE2000 series
  •  
  • Cisco 2000 Connected Grid Router Series
  • Catalyst 4500 series Switch
  • Catalyst 4500X Series
  • Catalyst 4900 Switches
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 series Switch
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco 892F series
  • Cisco 1921 Series Router
  • Cisco1941 Series Router
  • Cisco 2900 Series Router
  • Cisco 3900 Series Router
  • Cisco 7300 Series Router
  • Cisco 7600 Series Router
  • ASR 901 Series Router
  • Cisco ASR 903 Series
  • ASR 1000 Series Router
  • ASR 9000 Series Router
  • ASR 9000 Series Router 
  • ASR9000v Series Router
  • Cisco MWR 2941 Mobile Wireless Routers
  • Cisco 5700 WLC Series
  • Cisco IE2000U series
  • Cisco IE3000series
  • Cisco IE3010 series
  • Cisco IE4000 series
  • Cisco IE5000 series
  • Cisco 2500 Connected Grid Switch Series
  •  

Quý khác hàng có thể tham khảo thêm Part SFP OEM GLC-BX-D-OEM có giá thành thấp hơn, hoặc các dòng sản phẩm Module quang OEM cho Cisco