CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco GLC-BX-D SMF 1490TX 1310RX Single LC 10KM

Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, single mode SMF, 1490TX 1310RX, Single LC, 10KM Optic Transceiver

✓ Mã sản phẩm: GLC-BX-D
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, Single Mode, 1490TX 1310RX, Single LC 10KM Transceiver 

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Chú ý: GLC-BX-D​ là module làm việc theo cặp cùng với GLC-BX-U, do vậy khi mua thì phải mua theo cặp GLC-BX-D ​/ GLC-BX-U

Xem datasheet GLC-BX-D

Module quang Cisco GLC-BX-D​ là SFP cho môi trường truyền dẫn quang single Mode trên một sợi cáp quang, với bước sóng Phát TX 1490nm, bước sóng Thu RX 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10KM, sử dụng đầu kết nối LC Single (đầu nhỏ), Module quang GLC-BX-D​  hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-BX-D​ vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP GLC-BX-D​ được cắm vào. Vì SFP GLC-BX-D​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Module quang GLC-BX-D​​ được dùng để thiết kế mạng LAN, mạng WAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà, giữa các chị nhánh của công ty trong cùng một thành phố hoặc một khu vực. Module quang  GLC-BX-D cho tốc độ truyền dẫn 1G quang, do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP GLC-BX-D để  làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users.

Module quang cisco GLC-BX-D

Hình ảnh Module quang SFP Cisco GLC-BX-D

SFP GLC-BX-D Features and Benefits

-   Hot swappable to maximize uptime and simplify serviceability

-   Flexibility of media and interface choice on a port-by-port basis, so you can “pay as you populate”

-   Robust design for enhanced reliability

-   Supports digital optical monitoring (DOM) capability

Module quang SFP Cisco GLC-BX-D Được sử dụng cho các thiết bị:

  • Cisco ME 2400
  • Cisco ME2600X
  • Cisco ME 3400
  • Catalyst 3750 Metro
  • Cisco ME 3800X
  • Cisco ME 4600 Series
  • Cisco ME 4900 Series
  • Cisco ME 6500 Series
  • Catalyst 2960 series
  • Catalyst 2960 Plus Series
  • Catalyst 2960 S Series
  • Catalyst 2960 SF Series
  • Catalyst 2960 C Series
  • Catalyst 2960 X Series
  • Catalyst 2960 XR Series
  • Catalyst 2960 CX Series
  • Catalyst 3560 series
  • Catalyst 3560 E Series
  • Catalyst 3560 X Series
  • Catalyst 3560 CX Series
  • Catalyst 3560 C Series
  • Catalyst 3650 series
  • Catalyst 3750 series
  • Catalyst 3750-E series
  • Catalyst 3750-X series
  • Catalyst 3850 series
  • Catalyst 3850 series
  • Cisco IE2000 series
  •  
  • Cisco 2000 Connected Grid Router Series
  • Catalyst 4500 series Switch
  • Catalyst 4500X Series
  • Catalyst 4900 Switches
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 series Switch
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco 892F series
  • Cisco 1921 Series Router
  • Cisco1941 Series Router
  • Cisco 2900 Series Router
  • Cisco 3900 Series Router
  • Cisco 7300 Series Router
  • Cisco 7600 Series Router
  • ASR 901 Series Router
  • Cisco ASR 903 Series
  • ASR 1000 Series Router
  • ASR 9000 Series Router
  • ASR 9000 Series Router 
  • ASR9000v Series Router
  • Cisco MWR 2941 Mobile Wireless Routers
  • Cisco 5700 WLC Series
  • Cisco IE2000U series
  • Cisco IE3000series
  • Cisco IE3010 series
  • Cisco IE4000 series
  • Cisco IE5000 series
  • Cisco 2500 Connected Grid Switch Series
  •  

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #GLC-BX-D ?

Có 19 bình luận:
T
Lại Quang Thắng
Module quang Cisco GLC-BX-D Là loại module 1 sợi hay 2 sợi thế ạ
19 ngày
M
Thanh MinhQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-BX-D Là loại module 1 sợi và dùng theo cặp cùng với GLC-BX-U anh nhé, vì vậy khi mua thì phải mua theo cặp GLC-BX-D ​/ GLC-BX-U

D
Đoàn
Bước sóng của Module quang Cisco GLC-BX-D là bao nhiêu vậy?
27 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, Single Mode, 1490TX 1310RX, Single LC 10KM Transceiver có bước sóng Phát TX 1490nm, bước sóng Thu RX 1310nm bạn nhé

Q
Quân
Báo giá em 24c Module quang Cisco GLC-BX-D nhé
27 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, Single Mode, 1490TX 1310RX, Single LC 10KM Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

V
Vẫn
Dùng module quang Cisco GLC-BX-D kết nối giữa 2 switch có khoảng cách 6km được không bạn?
27 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, Single Mode, 1490TX 1310RX, Single LC 10KM Transceiver có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10KM nên có thể kết nối giữa 2 switch có khoảng cách 6km bạn nhé

N
Nam
Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, Single Mode, 1490TX 1310RX, Single LC 10KM Transceiver còn hàng không ad? Mình cần mua gấp 30c
27 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, Single Mode, 1490TX 1310RX, Single LC 10KM Transceiver sẵn hàng bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370