CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco GLC-BX40-D-I 1GBASE-BX40 SFP 1550nm Single LC 40KM

Module quang Cisco GLC-BX40-D-I (GLC BX40 D I) 1000BASE-BX40 SFP, TX 1550nm RX 1310nm, Single LC 40KM Single Mode Transceiver

✓ Mã sản phẩm: GLC-BX40-D-I
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco GLC-BX40-D-I 1000BASE-BX40 SFP, 1550nm, Single LC 40KM Single Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Chú ý: GLC-BX40-D-I là module làm việc theo cặp cùng với GLC-BX40-U-I, do vậy khi mua thì phải mua theo cặp GLC-BX40-D-I/GLC-BX40-U-I

Module quang Cisco SFP GLC-BX40-D-I là SFP cho môi trường truyền dẫn quang single Mode trên một sợi cáp quang, với bước sóng Phát TX=1550nm, bước sóng Thu RX = 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC Single (đầu nhỏ), Module quang SFP GLC-BX40-D-I hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-BX40-D-I vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP GLC-BX40-D-I ​ được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco SFP GLC-BX40-D-I

Vì SFP GLC-BX40-D-I ​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, sợi Pigtail phải là Single Mode.  

Module quang GLC-BX40-D-I được dùng để thiết kế mạng LAN, mạng WAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 40km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà, giữa các chị nhánh của công ty trong cùng một thành phố hoặc một khu vực. Module quang GLC-BX40-D-I cho tốc độ truyền dẫn 1G quang, do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP GLC-BX40-D-I để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users (tùy thuộc vào yêu cầu trao đổi dữ liệu của user)

Module quang  Cisco GLC-BX40-D-I

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco GLC-BX40-D-I

Module quang SFP Cisco GLC-BX40-D-I Features and Benefits

-   Hot swappable to maximize uptime and simplify serviceability

-   Flexibility of media and interface choice on a port-by-port basis, so you can “pay as you populate”

-   Robust design for enhanced reliability

-   Supports digital optical monitoring (DOM) capability

Module quang SFP Cisco GLC-BX40-D-I Được sử dụng cho các thiết bị:

  • Cisco ME 3600X
  • Catalyst 3650 series
  • Catalyst 3850 series
  • Catalyst 3850 series
  • Cisco IE2000 series
  • Cisco IE2000U series
  • Cisco IE3000 series
  • Cisco IE3010 series
  • Cisco IE4000 series
  • Cisco IE5000 series
  • Cisco 2500 Connected Grid Switch Series
  • Cisco 2000 Connected Grid Router Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • ASR9000v Series Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #GLC-BX40-D-I ?

Có 11 bình luận:
V
Vân
Module quang GLC-BX40-D-I của shop rất chất lượng, hoạt động tốt và ổn định, sau này có nhu cầu mình sẽ tiếp tục ủng hộ shop.
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Cảm ơn vì sự ủng hộ của bạn, chúng tôi cảm thấy rất vui khi nhận được phản hồi tích cực này. Hi vọng bạn sẽ tiếp tục ủng hộ CNTTSHOP nhiều nhiều hơn nữa trong thời gian tới.

L
Minh Lê
Module quang Cisco GLC-BX40-D-I bên bạn có sẵn hàng k mình có thể qua xem trực tiếp sản phẩm không shop
6 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Hiện tại Module quang Cisco GLC-BX40-D-I bên mình đang sẵn hàng trong kho bạn nhé. Bạn có thể qua trực tiếp CNTTShop tại địa chỉ: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội để xem hàng nhé.

B
Bảo
Module quang Cisco GLC-BX40-D-I sẵn kho HCM không bạn, mình muốn qua test trực tiếp
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-BX40-D-I sẵn kho HCM bạn nhé, bạn có thể đến kiểm tra hàng trực tiếp tại địa chỉ Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM

T
Trinh
Module quang Cisco GLC-BX40-D-I 1000BASE-BX40 SFP, 1550nm, Single LC 40KM Single Mode Transceiver dùng được cho Switch Cisco WS-C3850-24T-S Cisco Catalyst 3850 24 Port Data IP Base không bạn?
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-BX40-D-I 1000BASE-BX40 SFP, 1550nm, Single LC 40KM Single Mode Transceiver dùng được cho Switch Cisco WS-C3850-24T-S Cisco Catalyst 3850 24 Port Data IP Base bạn nhé

T
Tiên
Module quang Cisco GLC-BX40-D-I (GLC BX40 D I) 1000BASE-BX40 SFP, TX 1550nm RX 1310nm, Single LC 40KM Single Mode bên bạn đang phân phối giá nào
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-BX40-D-I (GLC BX40 D I) 1000BASE-BX40 SFP, TX 1550nm RX 1310nm, Single LC 40KM Single Mode CNTTShop phân phối giá tốt nhất thị trường, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370