CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco GLC-BX40-DA-I SFP 1490nm Single LC 40KM SMF

Module quang Cisco SFP GLC-BX40-DA-I (GLC BX40 DA I) 1000BASE-BX40 1490NM, Single LC 40KM Single Mode Transceiver

✓ Mã sản phẩm: GLC-BX40-DA-I
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco SFP GLC-BX40-DA-I 1000BASE-BX40 1490NM, Single LC 40KM Single Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock


Module quang Cisco SFP GLC-BX40-DA-I là SFP cho môi trường truyền dẫn quang single Mode, với bước sóng 1490nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40KM, sử dụng đầu kết nối LC Single (đầu nhỏ), Module quang SFP GLC-BX40-DA-I hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-BX40-DA-I ​ vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP GLC-BX40-DA-I ​ được cắm vào.

 Vì SFP GLC-BX40-DA-I ​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Xem Datasheet Cisco GLC-BX40-DA-I

Module quang Cisco GLC-BX40-DA-I được dùng để thiết kế mạng LAN, mạng WAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 40km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà, giữa các chị nhánh của công ty trong cùng một thành phố hoặc một khu vực. Module quang GLC-BX40-DA-I cho tốc độ truyền dẫn 1G quang, do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP GLC-BX40-DA-I để  làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users (tùy thuộc vào yêu cầu trao đổi dữ liệu của user).

Module quang Cisco GLC-BX40-DA-I

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco GLC-BX40-DA-I

 

Module quang SFP Cisco GLC-BX40-DA-I Features and Benefits

-   Hot swappable to maximize uptime and simplify serviceability

-   Flexibility of media and interface choice on a port-by-port basis, so you can “pay as you populate”

-   Robust design for enhanced reliability

-   Supports digital optical monitoring (DOM) capability

Module quang SFP Cisco GLC-BX40-DA-I Được sử dụng cho các thiết bị:

  • Cisco ME 3600X
  • Catalyst 3650 series
  • Cisco IE3000 series
  • Cisco IE3010 series
  • Cisco IE4000 series
  • Cisco IE5000 series
  • Catalyst 3850 series
  • Catalyst 3850 series
  • Cisco IE2000 series
  • Cisco IE2000U series
  • Cisco 2500 Connected Grid Switch Series
  • Cisco 2000 Connected Grid Router Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • ASR9000v Series Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #GLC-BX40-DA-I ?

Có 7 bình luận:
T
Tùng
Module quang GLC-BX40-DA-I của shop rất chất lượng, hoạt động tốt và ổn định, sau này có nhu cầu mình sẽ tiếp tục ủng hộ shop.
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Cảm ơn vì sự ủng hộ của bạn, chúng tôi cảm thấy rất vui khi nhận được phản hồi tích cực này. Hi vọng bạn sẽ tiếp tục ủng hộ CNTTSHOP nhiều nhiều hơn nữa trong thời gian tới.

N
Hậu Nguyễn
Module quang Cisco SFP GLC-BX40-DA-I là module single mode hay multimode đấy shop? Nó sử dụng đầu kết nối nào vậy?
6 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của Cnttshop! Module quang Cisco SFP GLC-BX40-DA-I là SFP cho môi trường truyền dẫn quang single Mode, với bước sóng 1490nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40KM, sử dụng đầu kết nối LC Single (đầu nhỏ) nhé bạn.

T
Thuỷ
Module quang Cisco SFP GLC-BX40-DA-I sẵn hàng không shop
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco SFP GLC-BX40-DA-I bên mình đang sẵn hàng bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox và phản hồi mail giúp mình nha

B
Bích
Em đang cần gấp 2c module 40KM chạy cho Switch Cisco WS-C3850-24T-S, dùng module quang SFP Cisco GLC-BX40-DA-I có được không ad?
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2c module quang SFP Cisco GLC-BX40-DA-I chạy cho Switch Cisco WS-C3850-24T-S mình đã gửi qua mail, bạn vui lòng check inbox giúp mình nhé

T
Tuyền
Gửi giúp em chi tiết thông số kỹ thuật của module quang Cisco SFP GLC-BX40-DA-I vào mail với ạ
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Chi tiết thông số kỹ thuật của module quang Cisco SFP GLC-BX40-DA-I mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370