Cisco GLC-BX80-D-I 1000BASE-BX80 SFP 1570NM 80km SMF

Module quang Cisco GLC-BX80-D-I (GLC BX80 D I) 1000BASE-BX80 SFP 1570NM 80km Single Mode Transceiver

Mã sản phẩm: GLC-BX80-D-I
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco GLC-BX80-D-I 1000BASE-BX80 SFP 1570NM 80km Single Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Xem Datasheet GLC-BX80-U-I

Chú ý: GLC-BX80-D-I là module làm việc theo cặp cùng với GLC-BX80-U-I, do vậy khi mua thì phải mua theo cặp GLC-BX80-U-I / GLC-BX80-D-I

Module quang Cisco SFP GLC-BX80-D-I là SFP cho môi trường truyền dẫn quang single Mode trên một sợi cáp quang, bước sóng Phát TX 1490nm, bước sóng Thu RX 1570nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80KM, sử dụng đầu kết nối LC Single (đầu nhỏ), Module quang SFP GLC-BX80-D-I hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-BX80-D-I vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP GLC-BX80-D-I được cắm vào. 

Vì SFP GLC-BX80-D-I​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Cisco GLC-BX80-D-I được dùng để thiết kế mạng LAN, mạng WAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 80km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà, giữa các chị nhánh của công ty trong cùng một thành phố hoặc một khu vực.

Module quang Cisco GLC-BX80-D-I

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco GLC-BX80-D-I , GLC-BX80-D-I =

Module quang cisco GLC-BX80-D-I Features and Benefits

-   Hot swappable to maximize uptime and simplify serviceability

-   Flexibility of media and interface choice on a port-by-port basis, so you can “pay as you populate”

-   Robust design for enhanced reliability

-   Supports digital optical monitoring (DOM) capability

Module quang Cisco GLC-BX80-D-I Được sử dụng cho các thiết bị:

  • Cisco ME 3600X
  • Catalyst 3650  series
  • Catalyst 3850 series
  • Catalyst 3850 series
  • Cisco IE2000 series
  • Cisco IE2000U series
  • Cisco IE3000 series
  • Cisco IE3010 series
  • Cisco IE4000 series
  • Cisco IE5000 series
  • Cisco 2500 Connected Grid Switch Series
  • Cisco 2000 Connected Grid Router Series
  • ASR 9000 Series Router
  • ASR9000v Series Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #GLC-BX80-D-I ?

Có 6 bình luận:
H
Liêm Hoàng
Chào shop! Module quang Cisco GLC-BX80-D-I có sử dụng được cho Switch WS-C3650-48TS-L không ? Báo giá cho mình 4 chiếc Module quang Cisco GLC-BX80-D-I vào mail nhé
28 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của Cnttshop! Module quang Cisco GLC-BX80-D-I sử dụng được cho Switch WS-C3650-48TS-L bạn nhé.  Báo giá của 4 chiếc Module quang Cisco GLC-BX80-D-I đã được gửi vào mail , bạn vui lòng check mail nhé.

K
Khánh
Gửi giúp em thông số kỹ thuật của module quang Cisco GLC-BX80-D-I (GLC BX80 D I) 1000BASE-BX80 SFP 1570NM 80km Single Mode với ạ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Chi tiết thông số kỹ thuật của module quang Cisco GLC-BX80-D-I (GLC BX80 D I) 1000BASE-BX80 SFP 1570NM 80km Single Mode mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

L
Linh
Module quang Cisco GLC-BX80-D-I sẵn hàng không ạ, em cần gấp 8 cái
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-BX80-D-I sẵn hàng bạn nhé, báo giá 8 chiếc mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

D
Duy
Module quang Cisco GLC-BX80-D-I (GLC BX80 D I) 1000BASE-BX80 SFP 1570NM 80km Single Mode sử dụng dây nhảy quang single mode đúng không bạn
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-BX80-D-I (GLC BX80 D I) 1000BASE-BX80 SFP 1570NM 80km Single Mode sử dụng dây nhảy quang single mode bạn nhé

T
Tài
Module quang Cisco GLC-BX80-D-I được bảo hành 12 tháng đúng không shop
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-BX80-D-I được bảo hành 12 tháng anh ạ

H
Hoàng
Công ty phân phối module quang Cisco GLC-BX80-D-I giá tốt nhất là bao nhiêu
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang Cisco GLC-BX80-D-I giá tốt nhất thị trường, báo giá tốt nhất mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.