Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SMF 1310nm DOM 10KM

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

Mã sản phẩm: GLC-LH-SMD
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco GLC-LH-SMD​ là SFP cho môi trường truyền dẫn single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10KM, sử dụng đầu kết nối LC/LC, Module quang SFP GLC-LH-SMD hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-LH-SMD vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP GLC-LH-SMD được cắm vào.

Xem Datasheet SFP GLC-LH-SMD

Module quang SFP GLC-LH-SMD là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang cisco GLC-LH-SMD

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco GLC-LH-SMD, GLC-LH-SMD=

Nếu Module quang GLC-LH-SMD được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP GLC-LH-SMD có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module quang cisco GLC-LH-SMD 325 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Cisco GLC-LH-SMD​ được dùng để thiết kế mạng LAN, mạng WAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà, giữa các chị nhánh của công ty trong cùng một thành phố hoặc một khu vực. Module quang Cisco GLC-LH-SMD cho tốc độ truyền dẫn 1G quang, do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP GLC-LH-SMD để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users (tùy thuộc vào yêu cầu trao đổi dữ liệu của user)

Cisco GLC-LH-SMD Features and Benefits

- Hot swappable to maximize uptime and simplify serviceability

- Flexibility of media and interface choice on a port-by-port basis, so you can “pay as you populate”

- Robust design for enhanced reliability

- Supports digital optical monitoring (DOM) capability

Module quang Cisco GLC-LH-SMD/GLC-LH-SMD= Được sử dụng cho các thiết bị:

- ASA5500 Series Appliances

- ASR 901 and 903 Series Routers

- ASR 1000, 9000, and 9000v Series Routers

- Catalyst Express 500 and Express 520

- Catalyst 2350 and 2360 Series

- Catalyst 2900, 2940, 2950, 2960, 2960-Plus, 2960-C, 2960-S, 2960-SF, 2960-X Series

- Catalyst 2970 and 2975 Series

- Catalyst 3000 and 3100 Blade Switches

- Catalyst 3500XL Series

- Catalyst 3550, 3560, 3560-C, 3560-E, 3560-X Series

- Catalyst 3750-E Series, 3750 Metro, 3750-X Series

- Catalyst 3850 Series

- Catalyst 4500 and 4500-X Series

- Catalyst 4900 Series

- Catalyst 6000 Series

- Catalyst 6800 Series

- Cisco 1941 Series Router

- Cisco 2600, 2800, 2900 Series Router

- Cisco 3200, 3600, 3700 Series Router

- Cisco 4400 Series Router

- Cisco 5700 Series Wireless LAN Controller

- Cisco 6400 Universal Access Router

- Cisco uBR7200 Series

- Cisco 7200, 7300, 7500, and 7600 Series Routers

- Cisco 10000 and uBR 10000 Series Routers

- Cisco 10700 Series Internet Router

- Cisco 12000 Series Router

- Cisco 2000 Connected Grid Router Series

- Cisco 2500 Connected Grid Switch Series

- Cisco IE2000 and IE2000U Series

- Cisco IE3010 Series

- Cisco MDS 9000

- Cisco ME 2400

- Cisco ME 2600X

- Cisco ME 3400

- Cisco ME 3600X and ME 3800X

- Cisco ME 4600 and ME 4900 Series

- Cisco ME 6500 Series

- Cisco MWR 2941 Mobile Wireless Router

- CRS Router Series

- CSS 11500 Series

- Cisco RF Gateway Series

- NAM 2200 Series Appliances

- Nexus 2000, 3000, 4000, 5000, 7000, 9000, 9300, 9500 (modular) Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #GLC-LH-SMD ?

Có 22 bình luận:
H
Hảo
đánh giá 5 sao
gửi mình gấp báo giá module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM này nhé?
7 ngày
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop đã gửi báo giá module quang Cisco GLC-LH-SMD qua email, chị vui lòng check inbox nhé.

N
Nam
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco GLC-LH-SMD dùng dây nhảy sợi đơn hay sợi đôi thế shop, có sẵn hàng không, báo giá cho em 8 bộ module + dây nhảy nhé
8 ngày
C
CNTTShopAdmin

Module quang Cisco GLC-LH-SMD dùng dây nhảy sợi đôi anh nhé. CNTTShop đã gửi báo qua email, anh vui lòng check inbox nhé.

T
Thuý
đánh giá 5 sao
em cần gấp 24 chiếc module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD, anh/chị cho em xin báo giá với
8 ngày
C
CNTTShopAdmin

Báo giá 24 chiếc module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD đã được gửi vào mail, vui lòng check mail để biết được thông tin chị nhé.

K
Khải
đánh giá 5 sao
Shop ơi, nếu khoảng cách giữa 2 con switch cisco catalyst 2960x của em trên thực tế là 12km thì có sử dụng được module quang cisco GLC-LH-SMD để kết nối chúng không?
8 ngày
C
CNTTShopAdmin

Với các khoảng cách trên 12km anh vui lòng sử dụng module quang Cisco GLC-EX-SMD để đảm bảo tín hiệu quang anh nhé.

T
Trâm
đánh giá 5 sao
thấy bạn mình giới thiệu công ty đang phân phối module quang cisco giá tốt, mình muốn mua cisco glc lh smd 1000base lx lh sfp 1310nm 10km transceiver module, số lượng 4 chiếc, dùng cho thiết bị chuyển mạch switch access Cisco ws c2960x 24ts l catalyst, gửi mình xin báo giá nhé
8 ngày
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop đã gửi báo giá Module quang Cisco GLC-LH-SMD qua email, chị vui lòng check inbox nhé.

T
Thao
đánh giá 5 sao
Chào ad, module quang cisco glc lh smd tích hợp với dòng sản phẩm nào? Mình sử dụng cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48TS-L được chứ?
8 ngày
C
CNTTShopAdmin

Anh có thể sử dụng Module quang Cisco GLC-LH-SMD để kết nối đường quang trên Switch Cisco WS-C2960X-48TS-L anh nhé.

B
Bình
đánh giá 5 sao
Mình đã nhận được module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD của bên bạn, giao nhanh, hàng chạy tốt, giá lại rẻ, tư vấn hỗ trợ nhiệt tình, like!
8 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã tin tưởng dùng hàng và dịch vụ của bên em, hy vọng tiếp tục được phục vụ anh trong thời gian tới ạ.

H
Hạnh
đánh giá 5 sao
module quang single mode 1310nm cisco (GLC-LH-SMD) có sử dụng được cho thiết bị định tuyến isr4321 sec k9 không ad?
11 ngày
C
CNTTShopAdmin

Module quang GLC-LH-SMD sử dụng được cho thiết bị định tuyến Cisco ISR4321-SEC/K9 anh nhé.

T
Tình
đánh giá 5 sao
Mình cần mua cisco glc lh smd 1000base lx lh sfp 1310nm 10km transceiver module số lượng 8 chiếc, cho mình xin giá tốt được không
15 ngày
C
CNTTShopAdmin

check mail giúp mình, đã gửi báo giá tốt của module quang cisco glc lh smd 1000base lx lh sfp 1310nm 10km transceiver module 

T
Trang
đánh giá 5 sao
bên shop có phân phối cisco glc lh smd 1000base lx lh sfp 1310nm 10km transceiver module không
15 ngày
C
CNTTShopAdmin

bên mình phân phối full mã module quang cisco, đã gửi mail báo giá glc lh smd check giúp mình

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.