Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SMF 1310nm DOM 10KM

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

✓ Mã sản phẩm: GLC-LH-SMD
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
GLC-LH-SMD Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco GLC-LH-SMD

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco GLC-LH-SMD​ là SFP cho môi trường truyền dẫn single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10KM, sử dụng đầu kết nối LC/LC, Module quang SFP GLC-LH-SMD hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-LH-SMD vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP GLC-LH-SMD được cắm vào.

Xem Datasheet SFP GLC-LH-SMD

Module quang SFP GLC-LH-SMD là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang cisco GLC-LH-SMD

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco GLC-LH-SMD, GLC-LH-SMD=

Module quang Cisco GLC-LH-SMD/GLC-LH-SMD= Được sử dụng cho các thiết bị:

- ASA5500 Series Appliances

- ASR 901 and 903 Series Routers

- ASR 1000, 9000, and 9000v Series Routers

- Catalyst Express 500 and Express 520

- Catalyst 2350 and 2360 Series

- Catalyst 2900, 2940, 2950, 2960, 2960-Plus, 2960-C, 2960-S, 2960-SF, 2960-X Series

- Catalyst 3650, 3850, 9200, 9300, 9400, 9500, 9600

- Catalyst 3000 and 3100 Blade Switches

- Catalyst 3500XL Series

- Catalyst 3550, 3560, 3560-C, 3560-E, 3560-X Series

- Catalyst 3750-E Series, 3750 Metro, 3750-X Series

- Catalyst 3850 Series

- Catalyst 4500 and 4500-X Series

- Catalyst 4900 Series

- Catalyst 6000 Series

- Catalyst 6800 Series

- Cisco 1941 Series Router

- Cisco 2600, 2800, 2900 Series Router

- Cisco 3200, 3600, 3700 Series Router

- Cisco 4400 Series Router

- Cisco 5700 Series Wireless LAN Controller

- Cisco 6400 Universal Access Router

- Cisco uBR7200 Series

- Cisco 7200, 7300, 7500, and 7600 Series Routers

- Cisco 10000 and uBR 10000 Series Routers

- Cisco 10700 Series Internet Router

- Cisco 12000 Series Router

- Cisco 2000 Connected Grid Router Series

- Cisco 2500 Connected Grid Switch Series

- Cisco IE2000 and IE2000U Series

- Cisco IE3010 Series

- Cisco MDS 9000

- Cisco ME 2400

- Cisco ME 2600X

- Cisco ME 3400

- Cisco ME 3600X and ME 3800X

- Cisco ME 4600 and ME 4900 Series

- Cisco ME 6500 Series

- Cisco MWR 2941 Mobile Wireless Router

- CRS Router Series

- CSS 11500 Series

- Cisco RF Gateway Series

- NAM 2200 Series Appliances

- Nexus 2000, 3000, 4000, 5000, 7000, 9000, 9300, 9500 (modular) Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: GLC-LH-SMD ?

Có 39 bình luận:
H
Vu Huyen

Báo giá cho mình module quang mã GLC-LH-SMD số lượng 8c. Mail: huyenvu***@gmail.com

C
CNTTShopAdmin

Chào bạn
CNTTShop chuyên phân phối module quang Cisco GLC-LH-SMD chính hãng giá tốt nhất. Bên mình đã giử báo giá qua mail, bạn vui lòng check mail nhé
Cảm ơn bạn!

T
Tĩnh
Mình đang cần 22c sản phẩm Switch Cisco SG350-52 https://cnttshop.vn/sg350-52#comment-box kèm module: GLC-LH-SMD https://cnttshop.vn/module-quang-cisco-glc-lh-smd-1000base-lxlh-smf-1310nm-dom-10km Bên bạn sẵn hàng không ạ?
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Sản phẩm Cisco SG350-52 hiện vẫn đang còn hàng tại CNTTShop. Anh vui lòng cung cấp thông tin liên hệ hoặc liên hệ Hotline: 0906 051 599 để được tư vấn tốt nhất.

Q
Quốc
Xin chào, bên bạn phân phối tất cả các mã module Cisco à, mình cần 48 chiếc Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM, ship COD nội thành Hà Nội được không? Quốc - 0977.227.***
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm của CNTTShop. CNTTShop chuyên phân phối module Cisco chính hãng. CNTTShop sẽ liên hệ với anh để báo giá và tư vấn module quang Cisco GLC-LH-SMD, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.
Trân trọng./.

T
Tuân
Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM bên bạn giá tốt nhất là bao nhiêu, gửi báo giá cho mình nhé, many thanks. Tuân - tuanvu***@gmail.com
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
CNTTShop đã gửi báo giá Module quang Cisco GLC-LH-SMD qua email: tuanvu***@gmail.com, anh vui lòng check inbox ạ.

T
Toàn
Xin chào, tôi cần 92c module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM, hàng chính hãng, giá tốt nhất ad nhé, cảm ơn ad. Toàn 0915255***
C
CNTTShopAdmin

Chào bạn!
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến sản phẩm đang được CNTTShop phân phối. CNTTShop chuyên phân phối module Cisco chính hãng. CNTTShop sẽ liên hệ với bạn để báo giá và tư vấn module Cisco GLC-LH-SMD, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.
Trân trọng./.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082