Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30



Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP transceiver MMF 850-nm, DOM, 500m

Phân phối Module quang Cisco GLC-SX-MMD (GLC SX MMD) SFP transceiver module for Multi Mode, 850-nm, DOM, 500m ( List Price and datasheet ) chính hãng giá tốt, bảo hành 12 tháng

Mã sản phẩm: GLC-SX-MMD



CHI TIẾT

Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP transceiver module for Multi Mode, 850-nm, DOM, 500m

Cisco Product Number : GLC-SX-MMD=
Cisco Part Number P/N   : GLC-SX-MMD, 10-2626-01

CLEI P/N:                        WOTRB9VBAA
List Price:                       : 500$

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Made In (CO)                   : Malaysia / Asia
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC Multi-mode
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                               : Hàng có sẵn, số lượng lớn

Module quang Cisco GLC-SX-MMD là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, GLC-SX-MMD cho tốc độ truyền dẫn 1Gpbs / 1.25Gbps, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP GLC-SX-MMD hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-SX-MMD vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP GLC-SX-MMD được cắm vào. 

Vì SFP GLC-SX-MMD là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột phải là Multi Mode OM2 OM3.  

 Module quang SFP Cisco GLC-SX-MMD

Hình ảnh Module quang SFP Cisco GLC-SX-MMD được CNTTShop cung cấp

Cisco SFP GLC-SX-MMD được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 550m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng GLC-SX-MMD để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users.

Nếu Module quang Cisco GLC-SX-MMD được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì GLC-SX-MMD có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Specifications of GLC-SX-MMD ​and GLC-SX-MMD=:

• Cisco GLC-SX-MMD ​Gigabit SFP,  extended operating temperature range and DOM support
• Duplex LC Connectors for Giga Ethernet
• Hot-swappable input/output device that plugs into an Ethernet SFP port of a Cisco products
• Compliant with Small Form-Factor Pluggable (SFP) MSA specifications
• Compliant with IEEE802.3 1000BASE-X
• Extended operating temperature range 
• Supports a maximum distance of 550m over multimode Fiber Cable
• Single 3.3V power supply and TTL logic interface
• Full metal enclosure for reduced Electromagnetic Interference (EMI) 
• Approvals: C-Tick, FCC, CE, RoHS, ISO9001, TUV, UL

Module quang Cisco GLC-SX-MMD tương thích các thiết bị sau:

●  ASA5500 Series Appliances

●  ASR 901 and 903 Series Routers

●  ASR 1000, 9000, and 9000v Series Routers

●  Catalyst Express 500 and Express 520

●  Catalyst 2350 and 2360 Series

●  Catalyst 2900, 2940, 2950, 2960, 2960-Plus, 2960-C, 2960-S, 2960-SF, 2960-X Series

●  Catalyst 2970 and 2975 Series

●  Catalyst 3000 and 3100 Blade Switches

●  Catalyst 3500XL Series

●  Catalyst 3550, 3560, 3560-C, 3560-E, 3560-X Series

●  Catalyst 3750-E Series, 3750 Metro, 3750-X Series

●  Catalyst 3850 Series

●  Catalyst 4500 and 4500-X Series

●  Catalyst 4900 Series

●  Catalyst 6000 Series

●  Catalyst 6800 Series

●  Cisco 1941 Series Router

●  Cisco 2600, 2800, 2900 Series Router

●  Cisco 3200, 3600, 3700 Series Router

●  Cisco 4400 Series Router

●  Cisco 5700 Series Wireless LAN Controller

●  Cisco 6400 Universal Access Router

●  Cisco uBR7200 Series

●  Cisco 7200, 7300, 7500, and 7600 Series Routers

●  Cisco 10000 and uBR 10000 Series Routers

●  Cisco 10700 Series Internet Router

●  Cisco ME 2400

●  Cisco ME 2600X

●  Cisco ME 3400

●  Cisco ME 3600X and ME 3800X

●  Cisco ME 4600 and ME 4900 Series

●  Cisco ME 6500 Series

●  Cisco 12000 Series Router

●  Cisco 2000 Connected Grid Router Series

●  Cisco 2500 Connected Grid Switch Series

●  Cisco IE2000 and IE2000U Series

●  Cisco IE3010 Series

●  Cisco MDS 9000

●  Cisco MWR 2941 Mobile Wireless Router

●  CRS Router Series

●  CSS 11500 Series

●  Cisco RF Gateway Series

●  NAM 2200 Series Appliances

●  Nexus 2000, 3000, 4000, 5000, 7000, 9000, 9300, 9500 (modular) Series