Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP transceiver MMF 850-nm, DOM, 500m

Phân phối, nơi bán Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP Multi Mode MMF, 850-nm, DOM, 500m transceiver chính hãng, cam kết báo giá tốt nhất thị trường, bảo hành 1 đổi 1 trong 12 tháng.

Mã sản phẩm: GLC-SX-MMD
Tình trạng: Còn Hàng
GLC-SX-MMD Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco GLC-SX-MMD

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco GLC-SX-MMD tương thích với tiêu chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-SX, hoạt động trên các liên kết sợi quang Multi Mode 50 μm với khoảng cách truyền lên đến 550 m và trên sợi quang chuẩn Fiber Distributed Data Interface 62,5 μm (FDDI) nâng cấp sợi đa chế độ lên đến 220 m. Cisco SFP GLC-SX-MMD có thể hỗ trợ lên đến 1km qua cáp quang Multi Mode 50 μm được tối ưu hóa bằng laser.

Xem Datasheet SFP GLC-SX-MMD

Cisco SFP GLC-SX-MMD tương thích với tất cả các dòng thiết bị mạng của Cisco có hỗ trợ các cổng mạng được thiết kế theo tiêu chuẩn Small Form-Factor Pluggable, hiện đang được sử dụng rộng rãi cho các kết nối 1GE. Cisco GLC-SX-MMD cũng hỗ trợ tính năng DOM cho phép quản trị viên có thể theo dõi công suất cũng như các thông số của module trong quá trình hoạt động.

 Module quang SFP Cisco GLC-SX-MMD

 

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #GLC-SX-MMD ?

Có 18 bình luận:
Liêm
Chào shop! Báo giá cho mình 4 chiếc Module quang Cisco GLC-SX-MMD vào mail nhé
24 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Báo giá của 4 chiếc Module quang Cisco GLC-SX-MMD đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

N
Nguyễn Thành Nam
Mudule này có chạy được Switch PoE của Hik ko bạn nhỉ
1 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Module này phải test mới kiểm tra được ạ

T
Thu
Cho em hỏi module quang Cisco GLC-SX-MMD dùng đầu connector là gì ?
3 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-SX-MMD dùng đầu connector LC ạ

L
Long
Module quang Cisco GLC-SX-MMD có dùng được cho switch Cisco 2960x không?
3 tháng
B
Hiếu BùiQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-SX-MMD hoàn toàn tương thích với dòng sản phẩm Cisco Catalyst 2960X series anh nhé.

M
Minh
module quang Cisco GLC-SX-MMD là loại 2 sợi quang multi mode có phải không?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang Cisco GLC-SX-MMD là loại module quang 2 sợi Multi Mode, chuẩn kết nối LC anh nhé.

D
Đức
Công ty bạn có sẵn hàng module quang Cisco GLC-SX-MMD không, mình cần gấp 12 chiếc, giao hàng Duy Tiên, Hà Nam
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Hàng Module quang Cisco GLC-SX-MMD có sẵn ạ, bên em đã gửi báo giá + phí vận chuyển đến Duy Tiên, Hà Nam cho anh rồi đấy ạ.

V
Vân
Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC thông số kỹ thuật của nsx là 550m, nhưng 2 con switch Cisco Catalyst 2960 nhà em cách nhau 700m thì có sử dụng được không anh
8 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Với khoảng cách dài hơn khoảng cách tối đa module hỗ trợ thì module Cisco GLC-SX-MMD không dùng được nhé bạn.

V
Module quang Cisco GLC-SX-MMD em dùng cho Switch Cisco 2960X WS-C2960X-48TS-LL có ok không ad
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang Cisco GLC-SX-MMD hoàn toàn tương thích với Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL anh nhé.

H
Huyên
cho em hỏi module quang Cisco GLC-SX-MMD dùng đầu connetor là gì ạ
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang Cisco GLC-SX-MMD sử dụng đầu kết nối LC-LC anh nhé.

D
Dung
công ty bạn phân phối module quang Cisco GLC-SX-MMD giá tốt nhất là bao nhiêu, mình cần 10 chiếc, giao hàng Bắc Ninh trong ngày được không?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop đã gửi báo giá Cisco GLC-SX-MMD qua email, chị vui lòng check inbox nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.