Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0866 176 188 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP transceiver MMF 850-nm, DOM, 500m

Phân phối, nơi bán Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP Multi Mode MMF, 850-nm, DOM, 500m transceiver chính hãng, cam kết báo giá tốt nhất thị trường, bảo hành 1 đổi 1 trong 12 tháng.

✓ Mã sản phẩm: GLC-SX-MMD
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
GLC-SX-MMD Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco GLC-SX-MMD

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco GLC-SX-MMD tương thích với tiêu chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-SX, hoạt động trên các liên kết sợi quang Multi Mode 50 μm với khoảng cách truyền lên đến 550 m và trên sợi quang chuẩn Fiber Distributed Data Interface 62,5 μm (FDDI) nâng cấp sợi đa chế độ lên đến 220 m. Cisco SFP GLC-SX-MMD có thể hỗ trợ lên đến 1km qua cáp quang Multi Mode 50 μm được tối ưu hóa bằng laser.

Cisco SFP GLC-SX-MMD tương thích với tất cả các dòng thiết bị mạng của Cisco có hỗ trợ các cổng mạng được thiết kế theo tiêu chuẩn Small Form-Factor Pluggable, hiện đang được sử dụng rộng rãi cho các kết nối 1GE. Cisco GLC-SX-MMD cũng hỗ trợ tính năng DOM cho phép quản trị viên có thể theo dõi công suất cũng như các thông số của module trong quá trình hoạt động.

 Module quang SFP Cisco GLC-SX-MMD

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: GLC-SX-MMD ?

Có 46 bình luận:
Q
Quyền
Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP transceiver module for Multi Mode, 850-nm, DOM, 500m bên shop phân phối giá tốt không? Cho mình xin báo giá đại lý nhé, Quyền - quyenphan***@gmail.com
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
CNTTShop đã gửi báo giá Module quang Cisco GLC-SX-MMD tốt nhất qua email, anh vui lòng check inbox ạ.

D
Đạt
Xin chào, hàng bên bạn có sẵn kho không, mình đang có đơn hàng module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP transceiver module for Multi Mode, 850-nm, DOM, 500m số lượng 200c, cho mình xin báo giá đại lý nhé. Cảm ơn bạn. Đạt - minhda***@itsoft.net
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm đang được CNTTShop phân phối. CNTTShop chuyên phân phối module Cisco chính hãng, module Cisco GLC-SX-MMD có sẵn trong kho. Báo giá đã được gửi vào email minhda***@itsoft.net. Anh vui lòng liên hệ email kd4@cnttshop.vn, hotline: 0868 142 066 để được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

B
Biên
Chào bạn, module quang Cisco GLC-LH-SMD tương thích với những dòng Switch nào vậy?
C
CNTTShopAdmin

Tất cả các thiết bị Cisco có cổng SFP/SFP+ đều hỗ trợ module Cisco GLC-LH-SMD

H
Hoàng
Bạn ơi, sản phẩm module quang Cisco GLC-SX-MMD bên bạn phân phối tương thích với tất cả các dòng switch Cisco đúng không?
C
CNTTShopAdmin

Module quang Cisco GLC-SX-MMD là sản phẩm chính hãng, sử dụng được trên các thiết bị switch Cisco mà hãng đưa ra. Anh vui lòng cung cấp mã sản phẩm anh đang sử dụng để được tư vấn tốt nhất.

H
Huệ
Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC bảo hành thế nào vậy shop
C
CNTTShopAdmin

Module quang Cisco GLC-SX-MMD được bảo hành chính hãng 12 tháng chị nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082