CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0962 052 874

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP transceiver MMF 850-nm, DOM, 500m

Phân phối, nơi bán Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP Multi Mode MMF, 850-nm, DOM, 500m transceiver chính hãng, cam kết báo giá tốt nhất thị trường, bảo hành 1 đổi 1 trong 12 tháng.

Mã sản phẩm: GLC-SX-MMD
Tình trạng: Còn Hàng
GLC-SX-MMD Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco GLC-SX-MMD

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco GLC-SX-MMD tương thích với tiêu chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-SX, hoạt động trên các liên kết sợi quang Multi Mode 50 μm với khoảng cách truyền lên đến 550 m và trên sợi quang chuẩn Fiber Distributed Data Interface 62,5 μm (FDDI) nâng cấp sợi đa chế độ lên đến 220 m. Cisco SFP GLC-SX-MMD có thể hỗ trợ lên đến 1km qua cáp quang Multi Mode 50 μm được tối ưu hóa bằng laser.

Xem Datasheet SFP GLC-SX-MMD

Cisco SFP GLC-SX-MMD tương thích với tất cả các dòng thiết bị mạng của Cisco có hỗ trợ các cổng mạng được thiết kế theo tiêu chuẩn Small Form-Factor Pluggable, hiện đang được sử dụng rộng rãi cho các kết nối 1GE. Cisco GLC-SX-MMD cũng hỗ trợ tính năng DOM cho phép quản trị viên có thể theo dõi công suất cũng như các thông số của module trong quá trình hoạt động.

 Module quang SFP Cisco GLC-SX-MMD

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #GLC-SX-MMD ?

Có 24 bình luận:
L
Linh
Module quang GLC-SX-MMD của shop rất chất lượng, hoạt động tốt và ổn định, sau này có nhu cầu mình sẽ tiếp tục ủng hộ shop.
26 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Cảm ơn vì sự ủng hộ của bạn, chúng tôi cảm thấy rất vui khi nhận được phản hồi tích cực này. Hi vọng bạn sẽ tiếp tục ủng hộ CNTTSHOP nhiều nhiều hơn nữa trong thời gian tới.

T
Linh Trần
Mình muốn tham khảo thêm về thông số cũng như tính năng chi tiết của module quang GLC-SX-MMD. Shop gửi mình datasheet vào mail nhé
3 tháng
T
Thu TrangQuản trị viên

Datasheet của module quang GLC-SX-MMD đã được gửi vào mail của bạn. Nếu cần tư vấn chi tiết hơn, bạn vui lòng liên hệ với shop để được hỗ trợ thêm nhé.

H
Cao Hưởng
Bước sóng module quang GLC-SX-MMD bao nhiêu vậy shop
3 tháng
T
Thu TrangQuản trị viên

Bước sóng module quang GLC-SX-MMD là 850nm nhé bạn

T
Trần Tùng
Báo giá 10 module quang GLC-SX-MMD vào mail mình nhé
3 tháng
T
Thu TrangQuản trị viên

Chào anh, báo giá 10 module quang GLC-SX-MMD đã được gửi vào mail của anh rồi ạ.

T
Tiến
Chế độ bảo hành module quang GLC-SX-MMD như thế nào vậy shop
3 tháng
T
Thu TrangQuản trị viên

module quang GLC-SX-MMD được bảo hành 12 tháng nha bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370