CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP transceiver MMF 850-nm, DOM, 500m

Phân phối, nơi bán Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP Multi Mode MMF, 850-nm, DOM, 500m transceiver chính hãng, cam kết báo giá tốt nhất thị trường, bảo hành 1 đổi 1 trong 12 tháng.

✓ Mã sản phẩm: GLC-SX-MMD
✓ Tình trạng: Còn Hàng
GLC-SX-MMD Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco GLC-SX-MMD

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco GLC-SX-MMD tương thích với tiêu chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-SX, hoạt động trên các liên kết sợi quang Multi Mode 50 μm với khoảng cách truyền lên đến 550 m và trên sợi quang chuẩn Fiber Distributed Data Interface 62,5 μm (FDDI) nâng cấp sợi đa chế độ lên đến 220 m. Cisco SFP GLC-SX-MMD có thể hỗ trợ lên đến 1km qua cáp quang Multi Mode 50 μm được tối ưu hóa bằng laser.

Cisco SFP GLC-SX-MMD tương thích với tất cả các dòng thiết bị mạng của Cisco có hỗ trợ các cổng mạng được thiết kế theo tiêu chuẩn Small Form-Factor Pluggable, hiện đang được sử dụng rộng rãi cho các kết nối 1GE. Cisco GLC-SX-MMD cũng hỗ trợ tính năng DOM cho phép quản trị viên có thể theo dõi công suất cũng như các thông số của module trong quá trình hoạt động.

 Module quang SFP Cisco GLC-SX-MMD

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: GLC-SX-MMD ?

Có 46 bình luận:
x
xUAN
Module quang GLC SX MMD có tương thích với cáp quang OM4 không shop
3 tháng
C
CNTTShopAdmin

Anh có thể sử dụng cả cable OM2, OM3, OM4 đều được nhé, chỉ cần loại single mode, đầu kết nối LC là được.

D
Diễn
Module quang GLC-SX-MMD có tương thích với switch Cisco CBS250-16P-2G-EU không shop?
9 tháng
A
Lan AnhQuản trị viên

Module quang GLC-SX-MMD có tương thích với switch Cisco CBS250-16P-2G-EU ạ, anh Diễn liên hệ số điện thoại trên website để nhân viên kinh doanh hỗ trợ thêm ạ

D
Đức
Mình cần mua 20 module quang GLC-SX-MMD, shop báo giá mình với
9 tháng
A
Lan AnhQuản trị viên

Báo giá 20 module quang GLC-SX-MMD đã được gửi vào mail của anh rồi ạ, anh Đức liên hệ hotline trên website để được Cnttshop hỗ trợ thêm ạ

H
Huy
Cho mình xin datasheet của module quang GLC-SX-MMD
9 tháng
A
Lan AnhQuản trị viên

Dạ, datasheet của module quang GLC-SX-MMD đã được Cnttshop gửi vào mail chio anh Huy rồi đó ạ

N
Trọng Nguyên
Module quang Cisco GLC-SX-MMD sẵn hàng không shop? mình cần 20 chiếc dùng cho Cisco Catalyst 9200 C9200-24T-E
10 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-SX-MMD bên mình sẵn hàng bạn nhé, báo giá 20 chiếc module dùng cho Cisco Catalyst 9200 C9200-24T-E mình đã gửi qâu maolil, bạn check inbox nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370