Cisco GLC-T SFP 1GBASE-T Transceiver RJ-45 100m

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

Mã sản phẩm: GLC-T
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Cisco GLC-T SFP 1GBASE-T Transceiver RJ-45 100m

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco SFP GLC-T là module quang điện RJ45 cho môi trường truyền dẫn cáp đồng CAT5E / CAT6 với tốc độ truyền dẫn là 10/100/1000 Mbps, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối RJ45, Module quang SFP Cisco GLC-T hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-T vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP GLC-T được cắm vào.

Xem Datasheet SFP GLC-T

SFP GLC-T được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 100m, ví dụ như: giữa các tầng trong cùng một tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 1G cáp đồng do vậy chúng ta có thể sử dụng GLC-T để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users.

Nếu Transceiver GLC-T được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì GLC-T có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang cisco  GLC-T

Hình ảnh Module quang SFP Cisco GLC-T

Module quang SFP Cisco GLC-T Specifications:

• Cisco SFP GLC-T Gigabit copper SFP transceiver module
• Compliant with Small Form-Factor Pluggable (SFP) MSA specifications
• Compliant with IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3u 100BASE-TX, IEEE802.3ab 1000BASE-T
• Supports a maximum distance of 100m over Cat 5, Cat 5e or Cat 6 UTP cabling
• Single RJ45 Connector 10/100/1000Mbps (Auto-Negotiation & MDI/MDI-X)
• Hot-swappable input/output device that plugs into an Ethernet SFP port of a Cisco products
• Single 3.3V power supply and TTL logic interface
• Full metal enclosure for reduced Electromagnetic Interference (EMI)
• Approvals: C-Tick, FCC, CE, RoHS, ISO9001, TUV, UL

SFP Cisco GLC-T sử dụng được cho các thiết bị sau:

- ASA5500 Series Appliances

- ASR 901 and 903 Series Routers

- ASR 1000, 9000, and 9000v Series Routers

- Catalyst Express 500 and Express 520

- Catalyst 2350 and 2360 Series

- Catalyst 2900, 2940, 2950, 2960, 2960-Plus, 2960-C, 2960-S, 2960-SF, 2960-X Series

- Catalyst 2970 and 2975 Series

- Catalyst 3000 and 3100 Blade Switches

- Catalyst 3500XL Series

- Catalyst 3550, 3560, 3560-C, 3560-E, 3560-X Series

- Catalyst 3750-E Series, 3750 Metro, 3750-X Series

- Catalyst 3850 Series

- Catalyst 4500 and 4500-X Series

- Catalyst 4900 Series

- Catalyst 6000 Series

- Catalyst 6800 Series

- Cisco 1941 Series Router

- Cisco 2600, 2800, 2900 Series Router

- Cisco 3200, 3600, 3700 Series Router

- Cisco 4400 Series Router

- Cisco 5700 Series Wireless LAN Controller

- Cisco 6400 Universal Access Router

- Cisco uBR7200 Series

- Cisco 7200, 7300, 7500, and 7600 Series Routers

- Cisco 10000 and uBR 10000 Series Routers

- Cisco 10700 Series Internet Router

- Cisco 12000 Series Router

- Cisco 2000 Connected Grid Router Series

- Cisco 2500 Connected Grid Switch Series

- Cisco IE2000 and IE2000U Series

- Cisco IE3010 Series

- Cisco MDS 9000

- Cisco ME 2400

- Cisco ME 2600X

- Cisco ME 3400

- Cisco ME 3600X and ME 3800X

- Cisco ME 4600 and ME 4900 Series

- Cisco ME 6500 Series

- Cisco MWR 2941 Mobile Wireless Router

- CRS Router Series

- CSS 11500 Series

- Cisco RF Gateway Series

- NAM 2200 Series Appliances

- Nexus 2000, 3000, 4000, 5000, 7000, 9000, 9300, 9500 (modular) Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #GLC-T ?

Có 13 bình luận:
Q
Quang
đánh giá 5 sao
báo giá module quang Cisco GLC-T SFP 1GBASE-T Transceiver RJ-45 100m này cho mình nhé?
7 ngày
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop đã gửi báo giá module quang Cisco GLC-T qua email, anh vui lòng check inbox nhé.

B
đánh giá 5 sao
Em cần 2 cái module quang Cisco GLC-T để cắm vào con WS-C2960X-24TD-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base, con switch em mua gói bảo hành 36 tháng, module bảo hành bao lâu anh?
8 ngày
C
CNTTShopAdmin

Module quang Cisco GLC-BX-D được bảo hành chính hãng 1 năm anh nhé. Anh có thể mua thêm các gói bảo hành để tăng thời gian sử dụng.

D
Đại
đánh giá 5 sao
mình mới mua con router cisco isr4321 k9 bên bạn, giờ mình cần thêm 2 chiếc module quang cisco GLC-T nữa, nhờ kỹ thuật cấu hình luôn giúp mình nhé, many thanks!
8 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Anh vui lòng để ý điện thoại, các bạn kinh doanh bên em sẽ gọi điện báo giá và hỗ trợ về module quang Cisco GLC-T dùng cho router Cisco ISR4321-K9 anh nhé

H
Huế
đánh giá 5 sao
Hôm trước mình mua 6 chiếc module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T RJ45, đã nhận hàng, mấy ngày chạy thử thấy ok, không phát sinh lỗi, đơn hàng sắp tới sẽ tiếp tục ủng hộ bên bạn
8 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã tin tưởng dùng hàng và dịch vụ của bên mình, hy vọng sẽ tiếp tục được phục vụ ban trong thời gian tới.

L
Lực
đánh giá 5 sao
Module quang SFP Cisco GLC-T là module multi mode hay single mode vậy bạn
15 ngày
C
CNTTShopAdmin

Module quang GLC-T là module đồng, sử dụng chuẩn kết nối RJ45 anh nhé.

H
Huế
đánh giá 5 sao
Mình cần 6 chiếc module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T RJ45, có ship COD HCM không bạn?
15 ngày
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop hỗ trợ ship COD vào thành phố Hồ Chí Minh chị nhé, chị có thể thanh toán khi nhận hàng.

D
Đức
đánh giá 5 sao
Xin chào, Module quang Cisco GLC-T bên bạn có sẵn hàng không? Mình qua showroom xem hàng được chứ?
1 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Bên em chuyên phân phối Module quang Cisco, anh qua công ty em xem hàng tại địa chỉ: BT Liền Kề 03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân - Hà Nội anh nhé!

M
Mạnh
đánh giá 5 sao
Chào shop, module quang Cisco bên shop phân phối có sử dụng được cho dòng Router Cisco 4331 không?
1 tháng
C
CNTTShopAdmin

Tất cả thiết bị chuyển mạch Cisco Router có cổng SFP hỗ trợ module Cisco GLC-T

T
Thuỳ
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco GLC-T SFP 1GBASE-T Transceiver RJ-45 100m công ty bạn phân phối bảo hành tối đa bao nhiêu tháng ạ
2 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
CNTTShop phân phối module quang cisco giá tốt, được bảo hành tiêu chuẩn 1 năm hoặc có thể mua gói bảo hành dài hạn hơn. Thông tin đến anh!

T
Tiến
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco GLC-T SFP 1GBASE-T Transceiver RJ-45 100m có tương thích với dòng thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 2960 Series không ad?
2 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Sản phẩm Module quang Cisco GLC-T hoàn toàn tương thích với dòng switch Cisco Catalyst 2960 Series, Anh vui lòng cung cấp thông tin liên hệ hoặc liên hệ Hotline: 0369 832 657 để được tư vấn tốt nhất.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.